Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anapoimba Solidarite Foreva

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, May 2, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Binafsi siku ya mei day sikumwelewa rais alimaanisha kitu gani alipojumuika na wafanyakazi wenye njaa kuimba solidarity forever!!! pia sikuwaelewa wafanyakazi walipoimba solidarity forever na mtu aliyewaambia hata wadai mishahara kwa miaka minane hawatapata wanachotaka.

    My Simulation:

    Kikwete kimoyomoyo anaimba: Hatuongezi mishahara forevaaaaaa mzoee maumivu foreeee vaaaaaa....

    Wafanyakazi kimoyomoyo wanaitikia: Tumekoma forevaaaaaaa tuhurumie foreeee vaaaaa....
     
  2. mrefu36

    mrefu36 Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ila wanazo mabilions yakuspend kwenye miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika :A S 39:
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na yeye ni mtumishi wa umma anataka aongezewe mshahara na haki zake zilindwe!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    ndo shida yetu waswahili,hatuna pesistence.ile mbinu ya kutomualika kwenye mei dei tucta wangeendelea nayo labda jamaa angeona tuko serious.tusipoangalia most of the times tunatumika kutimiza matakwa ya watu binafsi.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mzee wa msimamo amefariki,hivyo waliobaki nadhani ni wanachama wa mlengo wa kushoto,lakini kila jambo lina mwanzo na mwisho wake,ipo siku tu mjinga ataamka na hakuna wakumzuia pale atakapo amuwa kufanya maamuzi

    kwa sasa watawala wameshinda lakini ipo siku watakuwa down
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni kweli nilikuwepo mimi sikuimba,ila kimoyoni nilikuwa nasema tuhurumie twafa
     
  7. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Walishaitwa Ikulu wakakaa naye masaa kadhaa kabla wakalegeza, maana alijua mwaka huu wakiendelea na msimamo ule ule kujivua gamba kutaingia dosari.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu JK amegoma kuvaa tshirt zao maana yake kuwa mimi si mmoja wenu...kila mwaka kila rais huwa wanavaa hizo tshirt zao hata kwenye matamasha,siku ukimwi etc huwa wanavaa kwa nini hii alikataa??
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    nasikitika kusema hakuna uzalendo nchi hii!mgaya alijisemelesha sasa naona kimyaa!njaa ya nyumba na viwanja hii!hata tahrir square ingekuwa hapa,tungeshindwa tu!watu wakipigwa mabomu 2 ya machozi,mkia unafyata katikati ya miguu!basi bwana,ngoja tuone
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Viongozi walipoitwa ikulu wakashikishwa chao na kuwasahau wafanyakazi hii ndiyo foreva.
     
Loading...