Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anaongea na watanzania gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyakatari, Mar 1, 2011.

  1. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hotuba ya raisi Kikwete imeacha maswali mengi.Anasema chadema wanaandamana kushinikiza mambo yaleyale walioyashupalia kipindi cha kampeni na watanzania hawajaridhika nao nandomana wamewanyima uongozi.Malipo ya dowans ni suala jipya,halikuwemo kwenye kamapeni!Kupanda kwa gharama za maisha hakujakoma baada ya ccm kushinda,kwa nini liachwe?Gharama za umeme pamoja na kupigiwa kelele lakini wameonekana wanahitaji nguvu zaidi ya shinikizo la maandamano.Anakwenda mbali zaidi na kuwaita chadema wapenda vurugu na machafuko na kwamba wanataka kumpokönya madaraka ambayo watanzania hawakuwapa!Hii nayo ni propaganda nyingine.Kazi za chadema kama chama cha siasa sio kushiriki uchaguzi pekee balh ni kuwapa elimu wananchi na kuwafumbua macho jinsi watawala waliowaamini wanavyoliangamiza taifa.Sasa chadema wanafanya kosa gani?Kama wanaenda kinyume na katiba kwa nini asiwafungulie mashtaka mbona yeye ndo amiri jeshi mkuu?Raisi anawambia watz wawapuuze chadema na mambo yao!Chadema ni akina nani?Ni wabunge na viongozi wote wa chadema au na ule umati unaofurika kwenye maandamano?Chadema sio watanzania?Anawaambia watanzania au anawambia CCM?Raisi anapoanza kuexclude kundi mojawapo kwakuwa tu eti linasema ukweli unaomuuma,anakaribisha machafuko.Raisi anatakiwa awe informed kuwa chadema si kundi dogo la watu bali ni kundi kubwa la watanzania.Yeye anaongea na watanzania gani?
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kaanza kusoma alama za nyakati na vuguvugu la mapinduzi ya nguvu za umma linamkosesha usingizi ndio maana kaanza kulalamika mapema ili ionekane ni CHADEMA ndio wanataka kumpokonya madaraka yake.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kikwete anataka Watanzania tujipuuze. Anahitaji kutuomba radhi
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Well said mkuu...niliicheck ile hotuba, analia lia tu nothing more. Nani asiyeona hii hali ya maisha ilivyo kuwa mbaya ana bado wanacheka cheka tu ovyo they dont do anaything feasible. Umeme kila siku.. serikali gani hiyo. Aache kulalama afanye kazi.
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    anakuja na mbinu za kitoto kweli badala ya kuja na mbinu za kuweza kutukwamua kiuchumi na kuondoka na jinamizi la umeme na mfumko wa bei, acha kulia hovyo na CDM waache wazunguke na wewe kama una jeuri wajibu kwa vitendo kama vile mwisho wa mgao leo jioni, kuanzi kesho sukari, mafuta ya kula, pamoja na vingine bei chini wananchi watambue kweli sasa umedhamiria sio hotuba yote imejaa malalamishi ooooohhhh CHADEMA CHADEMA vuruguru ghasia tupe jipya
     
  6. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm mbele kwa mbele hakuna kulala mpaka mkwere asalimu amri
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli ilitakiwa ajibu kwa vitendo zaidi! LAKINI HUYU JAMAA AMAFISADI ANAOWAKUMBATIA WATAMUUUA!
     
  8. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameshaondoka mwenzenu.....nimepishana nae muda si mrefu.
     
  9. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana hana jipya kabisa,hotuba ndeeefu isiyo hata na sentensi moja yenye kutia matumaini.Kulia lia tu,kwa taarifa yake moto ndo ushawashwa hii ni mpaka aikimbie nchi!
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    anaogopoa kufikishwa mahakama ya kimataifa na kunyimwa ruhusa ya kusafiri kama alivofanyiwa Ghadafi.
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    kIKWETE anatakiwa atuombe radhi watanzania. Ametutukana. Hivi yote yanayotokea haya- mfumuko wa bei, matatizo ya umeme, ufisadi - wananchi hawana ufahamu ama uwezo wakuyajua mpaka wahamasishwe na Chadema?! ina maana sisi wananchi ni mambumbumbu kiasi hatuwezi kwa akili zetu wenyewe tukajua hili baya hili zuri? Ajue pia kuwa Chadema ni wananchi wa Tanzania na hayo magumu wanayolalamikia yanawapata na wao pia.
     
  12. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nafikiri mheshimiwa Rais anasahau kwamba ni Rais wa watanzania wote ndani ya watanzania kuna wafuasi wa chadema,wafuasi wa CUF,kuna wafuasi wa CCM,wafuasi wa NCCR na hata UDP na TADEA. Kwa kutambua hilo hapaswi kuanza kuwabagua watanzania kwa itikadi zao bali anapaswa ku-address matatizo ya watanzania na kuwapatia majawabu ya matatizo mbali mbali wanayopitia. <br />
    <br />
    Rais anapoanza kuhutubia taifa kama anahutubia mkutano wa chama chake anakuwa anaonyesha mapungufu makubwa.<br />
    <br />
    Aachane na nini wanafanya Chadema kama chama bali ashughulikie matatizo ambayo wananchi wa nchi bila kujali vyama vyao wanayoyapitia toka alivyoingia madarakani miaka 6 iliyopita.<br />
    <br />
    Suluhisho kwa viongozi wetu ni kuacha kumtumikia shetani na kumrudia mungu hapo ndipo majawabu ya matatizo yetu yatapatikana si kwa ushirikina wala kuwa na waganga wengi kutoka afrika magharibi au mlingotini.
     
  13. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana jf kuna mtuanaye mfahamu anaye mwandalia jk hotoba ? Kwani ukiangalia
    Hotuba za maraisi wa awamu zote sijapata kusikia hotuba ya uswaazi kama hii
    Imekua kama mipasho vile ! Badala ya kuonyesha mwelekeo ana lalamika sas kama baba mwenyenyumba analia je watoto watafanyaje?
     
  14. V

    Vumbi Senior Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole sana JK, kwani washauri ulio nao ni vilaza ila wewe ni kilaza zaidi. Nasema hivyo kwa sababu ungekuwa una uwezo kuliko wao usingekubali hizi hotuba ambazo zina kushushia hadhi yako. Raisi ni mtu wa kutoa maamuzi na kuya simamia kwa maslahi ya taifa lake, siyo mtu wa kulala mika eti CDM wanavuruga taifa na kuomaba huruma ya wananchi wa wakatae. Eleza mikakati ya muda mfupi na mrefu ya kupunguza ugumu wa maisha na msimamo wa serikali kuhusu malipo ya DOWANS, watu tumechoka siasa ambazo matendo yake hayapo. wewe na wenzako serikalini mnatembelea magari ya mamilioni, posho kubwa, mishahara mizuri wakati wengine hatuna hata huduma ya afya au chakula na shule zetu hata waalimu hazina then unatuambia sisi tusubiri wakati wengine mnakula raha, ipo siku nyie mnaokula raha leo mtaonja machungu tunayo yapata.
     
  15. m

    mbombongafu Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekwisaha mkwere watanzania hatuna hofu ya usalama asitake kutupandikizia hofu zake za kupoteza uraisi
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Swala la tano Mkwere alikuwa na akili kama ya Tambwe Hiza
     
  17. T

    Truly JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mimi ninaona aibu. Amri jeshi gani muoga hivyo! analia lia tu oh:blah::blah::blah: badala ashughulikie matatizo yaliyopo..........ameonyesha udhaifu mkubwa sana kwa kweli. Mimi i doubt kama atamaliza kipindi yake ya miaka mitano. Juzi tu wameumbuka baada ya Gomz kulipuka mabomu. Hawakujifunza chochote kwa Mbagala. Sijui anataka mpaka watu wangapi wafe au mabomu yalipuke na kwingine. Suala ya Dowans sijui yeye anali rate vipi. Vitu vimepanda gosh! things are getting crazy. Let me break first.
     
  18. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    January na Yusufu Makamba
     
  19. Mchana

    Mchana Senior Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kuu ya chama cha upinzani ni KUIONDOA MADARAKANI SEREKALI ILIYOPO NA KUCHUKUA NAFASI HIYO.. Na hicho ndicho wanachokifanya CHADEMA hivi sasa. Ubaya uko wapi?
     
  20. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    kiazi mkubwa huyo! kaenda kula soseji ufaransa!
     
Loading...