Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anamshinda Membe kwa safari za nje ya nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, Jun 24, 2011.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya Kikwete, mkwea pipa maarufu, sasa amepanga kufanya state visit Afrika ya Kusini mwezi ujao (19 to 20 July 2011). Hii itakuwa ni mara ya 3 kwa Kikwete kutembelea Afrika Kusini mwaka huu.
    Safari za nje za kila mara za Rais huyu mpenda kupanda ndege, zimekuwa zikiigharimu taifa mabilioni ya shilingi kutokana na kulipa gharama za usafiri za Rais na delegation yake, gharama za malazi, pamoja na posho za safari.

    Mwaka huu peke yake, Kikwete ameshaenda Afrika Kusini (mara 2), Switzerland (mara 2), Egypt, Mauritania, Ethiopia, Uganda, Seychelles, Malaysia, etc. Amekaa nje ya nchi kwa zaidi ya mwezi mmoja, kama ukihesabu siku zote alizo safiri na kuzijumlisha. Kikwete anaendelea kuwa mzigo mkubwa kwa taifa na kulisababishia hasara kubwa sana zisizo lazima.

    Kwa mwenendo huu, Rais wa nchi amekuwa anasafiri mara nyingi hata kumshinda Waziri wa Mambo ya Nje, Bernard Membe, ambaye kazi yake ndiyo inamtaka asafiri kila mara.
     
  2. K

    Kikambala Senior Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du kama sindbad vile,uchumi wenyewe kama wa ugiriki patamu hapo.ukitaka kula sharti uliwe kidogo hahahahahaaaaaaaaaa
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wacha atalii,tulishazoea.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hivi ile sheria ya uzururaji (vagrancy ordinance) hatuwezi kuitumia kwake?......wengine tulifungwa sana mashati na hii sheria
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Vasco da gama wa Tanzania!!
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hujui kama jamaa yupo juu ya sheria?
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hivyo eeh?
     
  8. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jamani atakae muona huko aliko amwmbie nyumbani wamekata umeme na maji arudi tunateseka
     
  9. e

    ebrah JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamaani mmesahau kuwa mwenzenu anaandaa mazingira ya makazi baada kuachia kiti? kwani kuna uwezekano mkubwa akafunguliwa kesi za ufujaji wa mali za uma so anaandaa makazi!
     
  10. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    acheni fujo.Anatutafutia misaada.
     
  11. z

    zebeya Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwani bila misaada hatuwezi kuishi?
     
  12. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajari za ndege zimepungua sana siku hizi!
     
  13. T

    Teko Senior Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana anasafiri sana???
     
  14. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Polisi wanaua raia bila kosa, wananchi kimyaaaa.... totoroooooo
    Wanajeshi wanatembeza mkongoto, wananchi kimyaaa totorooo
    Rais na wapambe wake wanavunja hazina na kupora mabilioni, wananchi kimyaaa, totorooo
    Umeme hakuna na hamna anayejishughulisha ktatua tatizo, wananchi kimyaa totoroooo
    Wanajitokeza wabunge wanasema mshahara wao ni mkubwa sana wapunguziwe, wananchi kimyaaa totorooo
    Sasa unataka viongozi waogope nini... badala ya kuponda mali kabla hawajafa!
    Waacheni bwana ni 'haki yao' kwani hamna wa kuwafanya lolote.
    Si umeona bunge limetuma chapchap ujumbe UK kufuatilia fedha za rada na wakati kuna matukio chungu nzima yanatokea hapa hapa
    Tanzania lakini hata kuulizia hawauliziii...
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mjomba wewe Mkurya?
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kaka Mkweree si wakumfananisha na Mbembe! Hakuna wa kufanana na yeye kwa sasa duniani! Amesafiri mara 311 tangu aingie magogoni mwaka 2005!!
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Membe amesafiri mara ngapi? kuna mtu yoyote anyejua orodha ya safari za membe atuwekee
     
  18. M

    Munghiki Senior Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu let consult lawyer!huyu co rais tna ni mzururaji no 1 nchini.
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Tumemchagua wenyewe kwa hiyo tunae huyu bwana mkubwa hadi 2015. Who's next?
     
  20. m

    marinabahati Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fareed inaelekea huna kazi ya kufanya ndio maana kila siku unakesha kuhesabu safari za Rais, wewe ulitaka asifanye kazi zake za urausi. Kwa kweli unaboa
     
Loading...