Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anamaanisha nini kwa kauli hii?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtaka Haki, Nov 3, 2010.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imeniwia vigumu kidogo kuona mgombea urais wa CCM Mh. Kikwete akimpongeza Dr. Shein then kisha anasema " serikali ya muungano tutashirikiana nawe"
    Ni vema ikaendela kusemwa endapo nitashinda basi ..... ...
     
Loading...