Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anakuja USA tena - This December

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwafrika wa Kike, Nov 26, 2007.

  1. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hayawi hayawi sasa yamekuwa,

    Mzee Vasco da Gama AKA Jakaya Mrisho Kikwete anakuja kiwanja tena december hii. Kama hatabadili mawazo, wasaidizi wake wanasema kuwa anakuja kutangaza kitu ambacho tayari kinajulikana na ambacho angeweza kukitangaza kutokea Tanzania na kuokoa pesa kibao za watanzania masikini.

    Ingawa kuna report kuwa JK atafanya mambo mengine mengi likiwemo la shoping, kukutana na rafiki yake - Sinclair, na mengine ya siri, Ninamtakia safari njema na mafanikio mema katika ajenda yake ya kuvumbua dunia kwa mara ya tena na tena.

    Hata hivyo nina swali dogo, hizi gharama za safari za Kikwete na team yake zinaepukika? na kama haziepukiki, hizi safari ni za muhimu kiasi hicho? Je kuja kutangaza mkutano ambao tayari kila mtu anajua kuwa utafanyika Tanzania ni muhimu kuliko kujenga hospitali ya watoto kule ..... sijui nianze na wapi?
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2007
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    DU kama ni kweli hii sasa itakuwa kuna namna hivi. Anyway jinga halina haya ya nini kulizindua? sisi ni wajinga haina haja ya yeye kutufundisha njisi ya matumizi mazuri ya serikali zaidi ya kutumbua tu.
     
  3. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MwK, Mambo? Ninapata wasiwasi akija huko kuna ukarimu usio wa kawaida mnaomkirimia hebu tuambie hapa tujue moja LOL...si juzi juzi tu alikuwa huko?

    safari hii maswali yale bado yapo ama ndo imetoka?
     
  4. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mengine ya siri??kama yepiiii hayoo watushtua kidoooogo!!!nadhani kuna deal anataka kumalizia kuuza nchi yetu..au anakuja msalimia mgonjwa mwenzie Balali???eh he he heee Tanzania yetuuuu
     
  5. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Maswali yangu bado ninayo ila nimepiga simu ubalozi wetu kuuliza kama kuna meeting na waTZ na kama kawaida yao hakuna anayejua ratiba ya Rais (kwa hili ninaelewa sababu za kiusalama).

    So far, Tunafanya mpango kuwasiliana na kundi la muziki la BOYZ 2 MEN (wamegrow up big tyme) ili watunge wimbo ambao utakuwa na maswali yetu yote (huu ni utani - joke). Si unajua tena handsome boy lazima atumbuizwe na handsome boyz.

    Kuhusu swali la Marekani kuwa na mapokezi mazuri kwa Kikwete, hapa kuna mzee Sinclair na wenzake so tegemea safari nyingi sana za mkuu wa Kaya hapa in the future.

    Tusubiri tuone itakuwaje!

    All the best Prezidaa wetu, kula nchi mwaya kwani nani atakusema wakati Nyerere ameshakufaaa? Waryoba anazeeka, na Butiku kina RA na magazeti yake yatammaliza tu!
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    Nov 26, 2007
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    ..hivi Nkapa alikwenda USA mara ngapi wakati akiwa Raisi?

    ..kwanini hakuutangaza huo mkutano wa Sullivan alipokuwa huko mwezi September?

    ..wanaona hata aibu kutaja gharama za safari za Raisi. JK amesafiri mara nyingi, na amekuwa na entourage kubwa kuliko ile ya Sumaye aliyetumia millioni 500.
     
  7. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    fweza anazo mzee huyu tumwache atanue.....
    as anakapu la hela za wananchi wa tz wanaolipa kodi miaka nenda miaka rudi mwacheni achange hali ya hewa unajua hapendi harufu ya rushwa alishasema sasa tz yoote yanuka rushwa thats y yambidi ale vipupwe
    mwanmke.....ha h ha ha nyerere ashakufa,waryoba anazeeka so no one wa kumsema...he hhe hee hee
     
  8. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Masikini serengeti 'yetu'! Masikini madini yetu! hivituna muda gani kabla hatujaambiwatutafute pa kwennda?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 26, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,051
    Likes Received: 15,970
    Trophy Points: 280
    Acheni wivu...safari ijayo na nyii kagombeeni uraisi...mkishinda mtatanua kama yeye anavyotanua sasa...kila kitu kwa zamu
     
  10. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2007
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwafrika wa Kike..Je una habari kama atakuja Minnesota?
     
  11. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    That's right,

    Inabidi kugombea urais tu ili kupata zamu kama hizi!
     
  12. B

    Binti Maria Senior Member

    #12
    Nov 26, 2007
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi ana pepo la safari, itabidi tumsongeze kwa Mwingira amuombee, tutafanyeje sasa!
     
  13. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama ataenda huko Minnesota maana hakuna ajuaye ratiba ya Rais (ni vizuri kufanya siri).

    So far, tunafanya kampeni ili Kikwete aende Detroit au Chicago ili ahojiwe na Mwanakijiji kupitia KLH news au Bongoradio.

    I have my fingers crossed, Kikwete inabidi arushwe live and direct from Bongoradio na baadae awe kwenye podcast ya KLH.

    Mazee GQ upoooo?
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Nov 26, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Sitashangaa kuwa hii itakuwa ni Official State Visit... na hilo la Sullivan ni sehemu tu ya pembeni. Hapa ndipo atakapoenda White House na Guard of Honor will be mounted.. I intend to be not very far from the red carpet
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Nov 26, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,051
    Likes Received: 15,970
    Trophy Points: 280
    Sio kupata zamu tu...kama wengine ambao hampendi yeye kusafiri ndio itakuwa wakati wenu wa kujenga hoja ya kwa nini asichaguliwe tena na badala yake uchaguliwe wewe. Mkishindwa mnasubiri uchaguzi unaofuatia.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 26, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,051
    Likes Received: 15,970
    Trophy Points: 280
    Karibu na red carpet ukitafuta nini...sifa/ ujiko/ attention....?
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Nov 26, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    none of the above... would like to extend a mic kwake na kuuliza lile swali moja ambalo wengi wangependa aulizwe...
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Nov 26, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,051
    Likes Received: 15,970
    Trophy Points: 280
    Wenzako hawaulizi pembeni ya red carpet....kwani hatakuwa na joint press conference...?
     
  19. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwacheni ale kuku jamani urais wa Tanzania una kikomo sio kama Zimbabwe. Kwa safari za nje hamuwezi kumbadilisha kwa sababu ambazo hazizuiliki.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 26, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,051
    Likes Received: 15,970
    Trophy Points: 280
    ndio maana nimewaambia wakagombee na wao wanaweza kushinda...na kama hawapendi kusafiri watakaa nyumbani...
     
Loading...