Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anaiogopa CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, May 3, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kimeendelea kuwa tishio kwa ccm baada ya Rais kikwete kuogopa kuteua mbunge kutoka ndani ya chama hicho. Je kwa kuogopa huko ni dalili ya chama hicho kuwatishio kwa ccm?.

    Bunge lilopita aliteua Jusa kutoka cuf, na cuf walikuwa chama kikuu cha upinzani.
    Najua raisi anaweza kuchagua kutoka chama chochote lakini kushindwa kuteua kutoka cdm nadhani amedhihirisha kuwa cdm ni chama chenye kutishia uwepo wa ccm.
    Nawasilisha
    Maoni haya ni ya mlala hoi!.
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Bwana Bangoo. Tanzania ukitaka kupewa cheo inabidi uwe kibaraka, mnafiki na mbabaishaji. Ukiwa mkweli na mchapa kazi huendi popote. Mifano ipo mingi ... angalia kina John Cheyo, Augustine Mrema, na James Mbatia nasikia ameteuliwa kuwa mbunge nk nk nk....
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    CDM haitegemei kupata wabunge wa dezo dezo ..... wao hutumia peoples power .... okay ... rudi kajipange
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Chezea chadema yeye!!
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Upinzani sio uadui mkuu wala kupinga kila kitu!

    Sasa kuna vyama tanganyika viongozi wake wanadhani kuwa mpinzani maana yake we uwe against na kila linalofanywa

    na serikali hilo ndio tatizo la hao CDM, tofauti n vyama vingine ambavyo katika baadhi ya masuala yenye manufaa na

    taifa wanakubaliana na serikali au wanatoa maoni yenye kuboresha CDM yenyewe imejengeka katika mfumo wa kupinga

    tu.

    Sasa katika hali hiyo usitegemee atokee mbunge wa kuteuliwa toka kwa hawa watu.
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sipati picha!! ikiwa waliochaguliwa kwa kura halali za wananchi anawatengua ubunge kwa kutumia mahakama atatoa wapi nguvu ya kuteua mbunge toka cdm! labda ale mavi!!
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wanaelewa chama kipi hakipendi wizi unaofanywa na ccm
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    haya mazingira Jk anayotengeneza yanaweza yakaleta serikali ya mseto 2015
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani unataka akakiri mara ngapi zaidi ya kukusanya vyama vyote vya upinzani kwa upande wa CCM?

    NCCR-Mageuzi, chama mwana-mpotevu, sasa kimerudi rasmi tena bila kificho nyumbani kwa baba yao wa UFISADI mheshimiwa CCM sawa tu na wenzake UDP, DP, TLP na CUF na tangu sasa wananchi kote nchini sasa tunaelewa leo kuliko hapo jana kwamba chama cha kweli cha upinzani chenye kubeba matumaini ya WaTanzania kujinasua toka lindi la UFISADI ni chama gani - jibu zuri unalo wewe hapo!!

    Lakini kosa kubwa analolifanya ni kule kujisahaulisha kwamba vyama hivyo siku nyingi sana havina wanachama hai zaidi ya kuwa simba mkali ndani ya ki-brief case ya huyo huyo mbebaji na familia yake (Cheyo, Mrema, Lipumba, Mtikila aka Mzee wa loose balls na sasa Mbatia).

    CDM ongezeni kasi kupitia M4C kila kona ya nchi hii maadam ANTIREFORMISTS sasa wameamua kurundikana pamoja bila kificho tena mchana kweupe wanafiki wote haoooo!!
     
  10. k

    kitero JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ingekuwa dr Slaa ndiyo kateuliwa au Lipumba angekubali kuwa mbunge wwakuteuliwa?
     
  11. A2 P

    A2 P Senior Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm ni majembe hatutegei kuteuliwa. Tutapambana kwenye majukwaa
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm wakiwapa cdm nafasi za uwaziri ndio kabisa ni kama wanawasafishia njia ya kuingia ikulu kwa sababu cdm wataanza kupata experience ya kuongoza wizara na serikali kitu ambacho ccm hawataki hata kwa dawa...wanajua nccr cuf hawawezi kuchukua nchi.

    Bt rais anavyofanya kuangalia talent kwenye vyama mbalimbali ni nzuri...kuna wasomi na wachapa kazi kwenye upinzani sio mbaya akiwachagua kufanya kazi..mwisho wa siku sisi wote ni watanzania na tunataka maendeleo ya nchi yetu regardless mtu anatokea chama gani
     
  13. s

    sanjo JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CDM si CCM B. Unataka CDM wakubaliane ufisadi, kulindana na kutumia hovyo hovyo rasilimali za nchi? Hilo ni hapana siku zote.
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli baada ya mbatia kuwa kibaraka wa muda mrefu wa ccm apewa fadhila zake!
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cdm hatuna mda na kuhongwa ubunge,yetu ni pipooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooz
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema hatutaki ubunge wa mezani, tunataka ubunge toka kwa umma
     
  17. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,083
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    mfitinishaji hawezi chagua People's power maana inaweza kumuondosha madarakani
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    TAIFA SASA LINASUBIRI KUONA KATI YA MBATIA NA KAFULILA NANI NI KIBARAKA ZAIDI KWA CCM UKIZINGATIA UNDANI WA MZOZO WAO CHAMANI MAPEMA MWAKA HUU?

    Mara baada ya kukiua kile chama kilichokua maarufu sana kule visiwani Zanzibar, CUF, sasa Mhe Kikwete kaonelea hata Bara CCM hakifi peke yake hivihivi. NCCR Mageuzi kwishney!!!

    Chama hiki cha NCCR Mageuzi sasa kimerudi RASMI nyumbani kwa baba yake CCM kwenda kugawana mabua dam dam.

    Sasa tunasubiri kuona udhati wa kile alichokua akikiping David Kafulila je ataendelea kushiriki na Mhe Mbatia kula vya UKIBARAKA KWA CCM au sasa ataachia ngazi kulinda heshima na msimamo wake hapo nyuma kidogo?
     
  19. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Kikwete huwa hateui kwa kufuata weledi, anaangalia Technical Know Who.

    Mbatia aliyekataliwa na wananchi ndani ya sanduku la kura kumpa ubunge ni kuchezea nafasi. Wana CCM wazembe ndio waliobadili katiba kuruhusu huu upuuzi
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Dah thread nyingine bwana, yaani kwa akili zako, Mtukufu Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania anaweza kuogopa chama cha vilaza kama Chadema?.
    .
    "Ama kweli CHADEMA NI SAWA NA NG'OMBE ASIYE NA BEI SOKONI".
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
Loading...