Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anabeba chuma au suti zinambana?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kinnega, Aug 10, 2009.

  1. K

    Kinnega Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    President Jakaya Mrisho Kikwete greets Deputy UN Secretary General Dr.Asha Rose Migiro Shortly before the opening of a high Level conference on Successful Partnerships for Africa's growth challenge held at BOT twin towers in Dar es Salaam.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi maona suti zinambana huyu
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh si mchezo haha au kavaa kitu ndani lol
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Picha hazionekani, blogspot hawaruhusu kufyonza picha zao.

    Kikwete anaonekana hivyo probaby kwa sababu ya BPV.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Uandishi gani huu....kwanini usiandike kwa kirefu hiyo BPV kama umeintroduce kwa mara ya kwanza? Mzee hujaandika thesis? hahahahahah
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    So that is what this is now, this is a thesis? Trust me, you will not like my mid-term paper, forget about the thesis.

    BPV= Bullet Proof Vest

    Mambo mengine classified sio kila dingbat mwenye half a birdbrain ajue, lol.
     
  7. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,477
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Haifanani sana na chuma maana hata alipokwenda kumwona Obama white house alionekana hivyo, sasa kweli aliruhusiwa kuingia ikulu ya marekani na chuma?? I doubt it!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu anahitaji msaada!Bruray huwaita wana half a birdbrain! Si kubeba lichuma nadhani wanaimanisha mazoezi!

    Bluray, Tanzania nchi ya amani hiyo Bullet Proof Vest ya nini?
     
  9. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Go tell that to Alhaj Ali Hassan Mwinyi, he lucky that loonie was into fistfights otherwise Ben would by now have been the sole ex-prez.
     
  10. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unajua nikweli nilikuwa najiuliza sana why kikwete anakuwa mkubwa sana juu ila nimekuja kugundua kuwa ni bullet proof ile...siku hizi kuna majangiri wengi sana so lazia raisi wetu ajikinge kama 50cents......
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    teh teh hivi kwa nini asivae na helmet si wanaweza kumlenga kichwani au...
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkumbuke kuwa Rais wetu zamani alikuwa Mjeshi, hivyo inawezekana kabisa kuwa bado anajikumbusha kumbusha kwa kubeba nondo katika kuuweka mwili sawa..
     
  13. K

    Kinnega Member

    #13
    Aug 11, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona wengine vifua haviwavimbi, au wao hawatumii hizo bullet vest? Kama kuna mtu kapewa tenda za bullet vest akaleta za China basi ufisadi utawaua, maana zitatobolewa hata na mawe ya wana Mbeya wenye hasira.

    [​IMG]

    Wa kwetu ndio katuna tuna, kama kawekewa bullet vest za ma sponji?

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,196
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Hata avae gunia si mwili wake mwenyewe . Mkapa alipokuwa Raisi mlikuwa kimyaa na lile jifua lake na shingo ya mzee wa meza . Hamkusema kitu.
    Au kwa sababu ni ........
     
  15. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Punguza jazba mkuu.....sio kila kitu lazima uchangie! Vingine unasoma unacheka kidogo then unahamia kwingine
     
  16. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,477
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Vyake vilikuwa ni vyuku zaidi!! vinasambaa mwili mzima, hivi vya jamaa naona vinakwama kifuani nini??
     
  17. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Umenichekesha sana mkuu, BPV hutengenezwa kwa kevlar
     
  18. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #18
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,716
    Trophy Points: 280
    ni chuma
     
  19. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi 'mabodigadi' nao pia huvaa vyuma?
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh ila mkuu wetu katuna balaa au anashindana mlo na wife wako lol!!!
     
Loading...