Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ana kipi special hadi asingiziwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Sep 6, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Salva Rweyemamu msemaji wa lkulu amepinga vikali kuwa raisi wetu hakupokea hongo ya suti.
    Je wikileaks wana ugomvi gani na kikwete hadi wamsingizie? Au kuna mkono wa Chadema kwenye hii KASHFA YA RAISI?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    Chadema tena? Du, hii kali
     
  3. n

    ngokowalwa Senior Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani Mhe. Salva badala ya kuhangaika na propaganda angetoa kusudio la siku saba mmiliki wa Wikileaks achapiche tamko la kuomba radhi la sivyo atafikishwa mahakamani kwa kuchafua kilicho kisafi , zaidi ya hapo tutajua ni juhudi za kufua kwa maji taka huku unatarajia kung'arisha
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndo namsikiliza hapa kwenye media,,,,,,,ushuzi mtupu,,,,
     
  5. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwani Wikileaks ndio walioandika hayo? nadhani watu wengi hawajaelewa nini maana ya weakleaks. Hizo ni "Classified diplomatic communication cables" kutoka ubalozi wa Marekani kwenda Idara ya Mambo ya Nje ya Marekani. Kwa hiyo walioandika siyo weakleaks bali ni maafisa wa US embassy. Walichofanya Wikileaks ni kuvujisha mawasiliano ambayo ni siri hayakupaswa kujulikana kwa watu walio nje ya mfumo wa intelijensia ya marekani.

    Kama ni uongpo mwongo ni US Embassy na sio Wikileaks.
     
  6. P

    Pokola JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani,

    Ni kweli walimhadaa kwa suti akatoa ardhi (Na sasa Mahakama ya Rufaa). Mwarabu wa Kempiski kidume bana.

    Eti wanajitetea kuwa Marekani wameanza chokochoko za kutaka kuing'oa serikali ya Tanzanania kama ilivokuwa Libya. Ole wenu tutakapoamka dhidi yenu mnaotuibia, hakuna wa kutuzuia.

    Fait Accompli.
     
  7. T

    Testimony Senior Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani hatua sahihi ingekuwa kumwita balozi wa marekani pale mambo ya nje na kumuuliza kama hicho kilichoandikwa na weakleaks ni kweli ni mawasiliano yao wamarekani na si weakleaks. manake wao ndo waliomdharirisha mh 'raisi' (feki - mchakachuaji) kwa mawasiliano yao yaliyonaswa na weakleaks na kuvujishwa hadharani! vinginevyo kama alivyosema mdau mmoja hapo, ni kusafisha nguo kwa maji taka!
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Weakleaks wanavujisha taarifa za kiintelijensia za Ubalozi wa Marekani na kuutoa. Serikali ilitakiwa iwabane hawa Weakleaks wathibitishe kama kweli hizo taarifa wamezitoa Katika mawasiliano ya Us Embasy na kama ni kweli Us Embasy ilitakiwa wabanwe wathibitishe wakishindwa tuwafukuze wafunge ubalozi wao hapa kwetu maana watakuwa hawatutakii mema. Kwakutokuwabana inaonyesha haya yote ni ya kweli
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    Lakini kwa nini US Embassy umsingizie Kikwete? Kikwete akiri madhambi yake, atuombe radhi kisha ajiuzulu. Ameliaibisha taifa
     
  10. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JK na ikulu yake waibane USA embassy?Mimi nakufa..Anavyopenda kwenda huko kula bata...Nakwambia hawazi kusema chochote wala hata barua hataandika kwa huo Ubalozi wa USA.Akileta longolongo no Visa to USA...kwisha kazi.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mada yako ni nzuri ila unaipotosha kwa kuingiza ChADEMA, kumbuka wikileaks huyohuyo amesema kuwa slaa hakushinda- ni mkono wa ccm ama?!
    <br />
    <br />
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Heeeh, since when???!!! au ukiwa katibu muhtasi wa ikulu, basi unaitwa mheshimiwa?
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Duuh ! natamani niijue hizo suti.....itabidi nipitie picha za zamani za JK kwani najua hatozivaa tena. Kama rais anapitisha bakuli kuomba misaada si ajabu kupewa suti pia kama msaada....ila kulipa fadhila kwa muarabu ni ghali na kunawagharimu watanzania.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    Tunauza nchi kwa suti za kuvaa raisi, hii ni aibu ya karne
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nilichokipenda zaidi ni kuwa anatmia vyumba vya kempinsk kwa mambo yake ya siri marakwa mara na haorodheshwi kwenye orodha ya wageni. Kwangu mimi ni more shamefull kwa kiongozi wanchi kusaidia taasis kukwepa kodi. Kama salva angekuwa na hekima angejibu hoja moja baada ya nyingine na siyo kukurupuka na kumtaka mmilikiwa hotel kuthibitisha. Salva atuambie: JK si mteja wa hotel?!, hakusafiri safari ya hisani na kununua suti?, hakupokea mchango wa uchaguzi?. Na pia Salva ajifunze protocol ya kuhoji mambo: nani aulizwe/ ajibu juu ya hili- mmiliki wa hotel?!, boss wa hotel?!, weekleaks?! Au ubalozi wa marekani?!.
     
  16. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh ebwana ndio, huyo ndo jk na ikulu yake. Kila siku midundiko!
     
  17. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    weakleaks i nani kwani humu ulimwenguni..nani kawapa mamlka wakiongea kila kitu tuwaamini?
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mna ubavu wa kuwafukuza wa marekani nyie,au unaongea 2,infact ha2wez vunja uhusiano we2 na Us eti kisa mpuuzi mmoja{jk}kachafuliwa.
     
  19. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jk anaona aibu sana, anajua wakubwa zake huko US wanajua ni mwepesi, hata suti anahongeka.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anaitwa JK a.k.a OMBAOMBA
     
Loading...