Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ana Hoteli ya kifahari Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, May 31, 2009.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    May 31, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nasikia kuwa Rais wetu mpendwa Jakaya Kikwete anamiliki hoteli ya kifahari mjini Zanzibar. Alinidokeza bwana mmoja ambaye alikuwa huko majuzi. Mwenye data kamili atueleze.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuliko kuiba na kuweka Ulaya sii mbaya kujenga Hoteli Tz wananchi wakapata kazi!

    hata majumba ya ajabu2 ya Mkapa kule Lushoto na Mwinyi Zenj..wangelijenga mahoteli kuimarisha sector ya utalii wangeonekana watu wa maana!!

    Wizi ni kitu mbaya..au kama ni mkopo ni poa..ila basi bora uwekeze ktk productive activities tena Tz!
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Ah! nanyie mmeanza tena enhe!...leteni dataz
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Mimi naisikia ile Millenium ya Bagamoyo....
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ......kwi kwi kwi......kuna watu wako kazini ku-connect dots.......kwa hiyo Mkuu wangu Mzalendohalisi usishangae aisee..........
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu;

    Millenium si ya JK. Ni ya kijana mwenzetu Mpande. Ila yuko katika good terms na JK. Wote wanatoka huko.
     
  7. B

    Blessing JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana JK mwenyewe awezi kukemea wenzake because he is also part and parcel of Ufisadi. Kwani ni hiyo tuu laa hasha. Mbona anajenga hotel kubwa tuu huko Serengeti yeye na Lowasa ? Atawezaje kukemea Rostam na wengineo kama mwenyewe ni fisadi??? He is also in the process of graping his before his turn ends. Yani inabidii waTanzania sasa wawe ujasili na kusimama kidete kwa hao viongozi.

    Mbona Mkapa na ufisadi wake yote JK amekaa kimia? Yeye anatali tuu ajali hata wananchi wake kabisa. Sijui sera zake anasemaje kwetu sisi kwa sababu atuoneni maisha bora kabisa. Atoeleze baana.
     
  8. B

    Blessing JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua mshikaji hawa wakubwa wana kwa na hotel na vitu lakini wanaweka watu wengine ili wasijulikane. Na wewe fungua macho.
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    May 31, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi hata huko Marekani anakoenda mara kwa mara huenda anafanya 'ujasiriamali'.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyu bwana anatoka familia masikini sana kwahiyo ana uchu sana wa mali na tamaa nyingi; ndio maana anamuiga sana Mswati hata kununua hayo maBMW!
     
  11. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #11
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa upande wangu mimi sioni ubaya wowote kwa rais kuwekeza katika mahoteli,kikubwa hapa hizo pesa alizozitumia kuwekeza ziwe za halali tu zisiwe na harufu ya ufisadi
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mshaanza
     
  13. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #13
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa jamani hizo PER DIEM zake ataziweka wapi wakati analipiwa kila kitu mpaka house boy''''' JK KAnyaga Twende hotel ikiisha nikaribishe kwenye ufunguzi.....
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yanasemwa mengi kuhusu miradi ya Rais wetu likiwemo la hoteli kwenye mbuga ya wanyama Serengeti ambayo imemsaidia mbunge wa jimbo hilo kuwa naibu waziri. Hata Mzee Mwinyi alipokuwa madarakani tuliambiwa Best Bite, SeaCliff, WhiteSands zote zake!
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hao ndio Viongozi wetu,tutafakari na kuchukua hatua.
     
  16. Antony

    Antony Member

    #16
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa ka anamiliki kihalali tatizo nini?
     
  17. K

    Kelelee Senior Member

    #17
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ile ya pemba nini? maana kuna hoteli pemba inaitwa fundu lagoon......ukienda mswahili huingii........na ukionewa huruma ukaingia unakalishwa mbali usionekane na wazungu......huko nasikia ndo akina Bill Gates huwa wanakuja kujivinjari
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Tatizo hakuwaambia watanzania kama ana hako kamradi (sjuwi kama mengine katangaza kama anayo)
     
  19. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo mimi Karume anajenga hotel ukanda wa kizimkazi na muyuni.Contractor ni mchina.
     
  20. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa umenena vema mkuu.
     
Loading...