Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amuita Lowassa kwa mazungumzo ya siri!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Informer, Apr 11, 2011.

  1. T

    The Informer Senior Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni miongoni mwa waandishi tulio hapa Dodoma. Nimepata hii taarifa kwa watu waliokuwa karibu na Ikulu sasa hivi usiku huu.

    Rais Jakaya Kikwete amemuita swahiba wake wa siku nyingi, Edward Lowassa, Ikulu ya Dodoma kwa mazungumzo ya faragha. Haijulikani watazungumza nini ila ni Kikwete ambaye ame initiate hayo mazungumzo. Inasemekana hata Lowassa amepigwa butwaa na hajui Kikwete amemuitia nini.

    JK kufanya mazungumzo ya siri na Lowassa kunakuja baada ya baadhi ya wajumbe wa NEC leo hii kutoa matamshi makali dhidi ya Lowassa, Rostam Aziz na Andrew Chenge na kutaka vigogo hawa wenye tuhuma lukuki za ufisadi watimuliwe kwenye chama.

    Kuna tetesi kuwa JK anataka kufanya Cabinet reshuffle baada ya CCM kujivua gamba. Huenda anataka kumpooza kwa kumrejesha swahiba wake kwenye Baraza la Mawaziri ili ajiandae vyema kumrithi 2015 baada ya kujeruhiwa kwenye NEC ya CCM.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Makubwa haya!
     
  3. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inawezekana, lakini pia kuna mambo mawili.
    i] anamuomba apunguze kasi ya kujiandaa na 2015 ili kulinda mshikamano wa chama.
    au
    ii] anamuomba ajiuzulu mwenyewe kwa sababu wajumbe wamechachamaa.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nchii hii haitakwisha sanaa milele...atashangaaje kuitwa na swahiba wake wakati kutwa wanashinda wanachat kwa sms
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Tusubirie tuone itakuwaaje maana ndio anaanzaga hivi hivi.......
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ccm sasa inataka kumwaga sumu baada ya utoaji wa gamba la juu kutokuleta tija
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tanzania na vioja, guilty conscious
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Unafagia taka sitting room unazitupia chumbani yetu macho.
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Confusion never stops!
     
  10. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hasidi haachi asili yake
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Not Jk i know..You think so...
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MATCH ndo inaanza sasa Lowasa na RA lazima atoe mtu ROHO
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Lakini tusisahau kuwa Lowassa alikubali kulibeba zigo zito la JK -- Richmond. Ni zigo la JK lile!
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    i agree not jk
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    As you said "shaiba wake" Haiwezekani JK kumuita EL na kutokujua anamuitia nini.! Imposble mkuu, he knows what goes on, wasanii tu hao hakuna lolote. Zen great thinker it can be eti Ngoayi apokunywe uanachama? Back to 1995 come 2005, they are very close! Shortly Jk hakohoi kwa EL n RA
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Anaweza kuwa anataka kumtisha -- yeye na RA kwamba wasithubutu kufanya chochote kama malipizo ama sivyo nguvu za dola.....?
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    nchi yetu wenyewe wanagawana kama ice cream za azam,kibaya zaidi tunawaangalia tu,Jwtz,polisi,uwt,umma wooote tupo tu!
     
  19. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Yetu Macho,tuombe Mungu
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huu unafiki unanikera sana
     
Loading...