Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amuandalia Dr. Husein Mwinyi urais 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by markach, Apr 12, 2011.

  1. markach

    markach Senior Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa yale yaliotokea juzi na jana mjini Dodoma, ni dhairi ya kwamba kikwete anamuandalia mtoto wa mzee mwinyi kuwa raisi wa Jamuhuri ya mungano wa Tanzania. Vigezo ni vingi, ebu angalia halimashauri mpya ya chama? angalia pia kamati kuu. nafiki mpango umeanza na utatimia. Nawasilisha
     
  2. A

    Awo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ripoti ya mabomu ya Gongo la Mboto ashatoa?????????????????????
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    nani kasema.
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    kama hawezi kuwa rais wa visiwani ataweza bara (muungano)!? Watanganyika/Waunguja wa leo sio wa mwaka 47, wengine wanaandamana, wengine wanachana katiba hadharani, wengine wako fb na JF! Huyo aliyeshindwa report ya mabomu atawaweza!? ngoja tuone
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kabisa kwa jinsi mambo yalivyo ndani ya chama..
     
  6. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kweli huu ndio mpango wa siri wa JK; na si JK peke yyake bali ccm kwa ujumla hasa ngazi za juu. Wanatuletea yale yale ya zanzibar; kutoka karume hadi karume, akitoka anaingia wa abdulwakil, akitoka anaingia wa Mwinyi, then wa Jumbe, then back to Karume nk. Kwa Tanzania wanajipanga ili akitoka Kikwete aje Mwinyi, then Nnauye, then Riziwani, then January nk
    Ndiyo maana Lipumba aliwaambia hivi -suala la urais liongelewe kwenye mabadiriko kwani inawezekana wengine wanataka usultani yaani akitoka sultani Kikwete anamuachia mwanae sultani Riziwani! nk.
    Tusome alama za nyakati lakini nao wazisome pia. Mubaraka alimwandaa mwanae, Ben Ali alimwandaa mwanae, Gadafi alimwandaa mwanae nk, yanayowakuta tunayaona!
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Na akitoka Mwinyi anaingia RIZWANI 2025
     
  8. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Not is my country. Tumechoka mfumo huo wa kitumwa kutumia wananchi kama ngazi za kujipatia ulaji binafsi. Mfumo huo umeishashtukiwa Kwa Ghadafi na nchi nyingi za kiarabu ambako uliota mizizi. Wajaribu waaibike.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    atoe wakati anatakiwa aresign
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Kaka CCM baaaaado ndio kwanza inaanza. Kumbuka mwaka kesho kuna uchaguzi ndani ya Chama!! Hii CC ni kama care taker tu!! Minyukano bado inaendelea!! Unaweza kushituka ukakuta waliopigwa ngumi ya pua mwaka kesho wanapiga ngumi ya jicho!! Manake uchaguzi wa mwakani unahusisha mkutano mkuu kuchagua halmashauri na kisha halmashauri kuchagua CC, kaka bado patamu.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    shhhhhh.............tena naomba tuuchune msimshitue JK kwa huu upuuzi
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maoni yako yanaweza kuwa sahihi. Kwa kuangalia wingi wa mawaziri toka Zanzibar ktk serikali ya Muungano unapata picha kwamba mpango wake wa 2015 atafanya kampeini kwamba ni zamu ya Zanzibar kutoa mgombea urais kupitia chama chake. Hata haya madai ya Waislamu kwamba wanaonewa ni mwendelezo wa kampeini za 2015. Jambo ambalo pengine CCM hawajui ni kwamba uchaguzi ujao hawana uwezo kushinda kirahisi. Siyo ajabu hata wagombea wazuri wa ubunge toka CCM watapigiwa kura za chuki. Watu wamechoka kusikia majina na sura zilezile!
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF.

    Hivi Hizi nchi zetu za Kiafrika tumerogwa nini?? Mbona mifano na matukio mengi tuu yanaashiria wananchi hawataki kuburuzwa eg Gbagbo mumeona jana alichofanyiwa kutoka urais mpaka mahali alipo sasa, Ndio yale ya Gaddafi ajilaumu yeye mwenyewe maana hakuwa na misimamo kwani angeliwashughulisha wananchi wake katikla serikali Sidhani kama USA na nchi za Ulaya zinge mgusa kwani wananchi wangesimama nae kupinga uvamizi wa mataifa ya nje sasa ni aibu tu kwa viongozi wetu wa africa maana wengi wana interest zao na hayo mataifa ya nje kuwa watumwa tuu maana Africa still ina resource za hali ya juu sana na hazijaisha na stil hayo mataifa ya nje yanataka kuja kuzichuma

    Sasa sielewi nini viongozi wa CCM hawakioni utawala wa kisultani mwiko jamani kuweni waelewa
     
  15. A

    Awo JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Viongozi waafrika bana - haya ndiyo wanayotaka! Heshima kiasi gani angepata huyu bwana kama angekubali matokeo ya uchaguzi.
     
  16. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Muungano tunauuvunja kabla ya 2013. Tumechoka Tanganyika kukosa ajira, na mimi nautaka uwaziri.
     
  17. B

    Batale JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45

    Nani Hussein Mwinyi kuwa rais? haiwezekani sema Kikwete na CCM yake wanamwandaa kuwania urais kupitia CCM. Mimi nionavyo 2015 rais wa jamhuri ya muungano Tanzania au Tanganyika kama Wazanzibar watajichomoa kwenye muungano atatoka upinzani.
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zanzibar kwa sasa hawana haja ya urais wa JMT. Mradi wao mkubwa kwa sasa ni NCHI YAO ZANZIBAR. JK anaweza kumsaidi Hussein Mwinyi kuwa Rais wa Zanzibar endapo Dr Shein kama inavyotarajiwa atakuwa "one term President" kama alivyokuwa Dr Idris AbdulWakil.
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu nani jamani Gabgo ....?
     
  20. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Huu muungano tuumalize, mie binafsi sitaki kusikia neno muungano. Tuumalize kwanini sisi hatuwezi kushika nafasi ktk serikali ya zanzibar? muungano gani huo.
     
Loading...