Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ampa escot Lowassa kwenye msafara wa Rais toka Arusha kwenda Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Crashwise, Mar 30, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Taarifa za hivi punde zinaeleza kuwa msafara mrefu wa Rais Kikwete na wapambe wa Lowassa na Lowassa wenyewe umesababisha wakazi wa Arusha kukosa usafiri baada ya barabara kufungwa ili kupisha msafara huo!

    Zaidi ya lisaa limoja sasa barabara imefungwa kuanzia eneo la Philips...wakisubiri msafara huo upite....

    Hayo ndio matumizi ya rasilimali za taifa..
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    JK ameshaondoka Arusha tangu saa 5.50, na kama kenda salama sasa hivi ndege yake inaita Dar Airport kwa Final Approach!
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe uko Arusha au unarusha mambo kwa mwendo wa kurusha??



    Without fear or favor. Asante mkuu kwa kukanusha bila kuonekana kama unakanusha!!
     
  4. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hatutishiki jimbo tayari lilieeee chadema naomba jpili ifike hao boda boda wote chadema ...hata wangechukua magari yote ya arusha watu wanafata pesa tuuu hapo hivi wenyewe hawajioni kwamba hao jamaa wanachofata ni hela na hii ndo itakuwa somo kubwa kwaooo
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hawa ndiyo wanaoishushia hadhi JF kwa mambo ya uongo.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    40% ya wanafunzi wa sekondari urambo hawaendi shule!source tbc1 wewe unafurahia hili lichama bila aibu!una matatizo ya akili
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Sera za CCM banaa! Lol!
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unaumwa wewe!!
     
Loading...