Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ameweka historia ya kuporomoka kwa kishindo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIDUNDULIMA, Nov 17, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tangu kuzaliwa kwa nchi ya JMT, katika marais wote waliopita, Kikwete amekuwa rais wa kwanza kuweka historia ya kuporomoka umaarufu wake kwa kishindo. Mwaka 2005 aliingia kwa kishindo na mwaka 2010 akaingia kwa ushindi wa kulazimisha baada ya umaarufu wake kuporomoka. katika hali hii atakuwa na uwezo wa kupanda ndege kwenda majuu kama alivyokuwa akifanya au atakaa nyumbani akihofia kiti chake kupinduliwa?
     
  2. s

    seniorita JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na mbado, angojee his total downfall!!!! Can't wait to see
     
  3. m

    matawi JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwacheni Mkwere ni mgonjwa subirini akipona ndo muanze kumwongelea au mmesahau alivyokuwa akianguka wakati wa kampeni
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Any hope of recovery? Challenges ziko nyingi mbele yake, hivyo that hope seems to be slim
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fall zaidi iko hii miaka mitano. Dah yani jamaa hata hatamkiki kwa sasa na naamini anakerwa sana na Dr. maana atention wala haiko kwake. Kuanzia wanCHADEMA, wana CCM wenyewe na wasio na vyama wametegesha antena zao kuona kama watanasa mawimbi ya Dr. na kumfanya raisi kama vile yupo hayupo. JK dalili ya mvua ni manyunyu, anua nguo mapema maana utapoteza umaarufu haraka zaidi ndani ya mda mfupi ujao
     
  6. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua chanzo cha kupromoka?????? Ni kwa sababu amefungamana na washrikina/wachawi/wanajimu nk badala ya Mungu. Aliye rafiki wa hawa ni adui wa Mungu!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Huu ndiyo ukweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Siku akiachana na hawa utaona tu mara moja mambo yake yanaanza kunyooka!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What we're witnessing in Tanzania is excellent; People now have very mixed feelings towards the ruling party. As a result of the said mixed feelings, the CCM party is now weaker than it ever was.

    And this is very good news :)
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    good newz......very good
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sisi kwetu huwa mtu akitaka kuwa maarufu kwa kufoji huwa anaenda kwa wanganga wa kienyeji akaoshwa nyota yake ili watu wampende.
    Mimi niliwaambia watu huyu jamaa alituendea kwa waganga in 2005 akatupumbaza akili zetu na hasa akina mama. Sasa naona maombi ya watumishi ya mwaka huu yamewashinda waganga wake ndo maana hoiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
    Na bado .... tutaendelea kumwomba Mungu mpaka kielewekeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  10. g

    gomezirichard Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona safari hii ujasiri wake umeshuka kwa asilimia 80% si zani kama safari zake zitakua na tija tena mana tumeshajua kuwa hizo safari hazina tija kwa maslahi ya taifa.

    Mzee gomezi
     
  11. g

    gomezirichard Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ee mungu isaidie tanzania mana imechoshwa na mafisadi, ilichukua miaka 400 pale ulipo wakumbuka wana wa israel misri bali ilichukua miaka 2 tu ulipo mkumbuka yusufu gerezani, tunaamini watanzania wote kuwa haitachukua muda mrefu kuimbuka tanzania.

    Mzee gomezi
     
  12. K

    Kaisikii Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete kaanguka vipi ccm.....
     
Loading...