Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amewaahidi nini hawa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 18, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekuwa nikifutilia ziara za kikwete za kampeni,amekuwa na akina yohana wabatizaji wake(wasafisha njia na washeheshaji kabla hajahutubia),dokii,flora mbasha,hafsa kavinja,na wanakati haswa kwa lengo la kuwaburudisha watu kabla hajaanza kutoa hotuba yake ya dakika kumi juu ya ccm dume la mbegu,vyama vingine ni photocopy,wanaopata mimba na ukimwi ni viherere vyao na mipasho mingine,hapa huwa najiuliza hao wanakatika kana kwamba hili taifa halipo msiobana wameahidiwa nini na kikwete?
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ahadi aliyowapa ni kuwapa ukimwi....sory, mimba sio ukimwi
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    flora mbasha? Leh!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    haha mbona hutaji wasanii wa kiume.. Btw .. Uliona wapi mchaga akaingia ikulu..
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Amewaahidi Studio ya kisasa ya kurekodia Muziki...
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Amewaahidi Kigoma itakuwa kama Dubai ya Africa!!!!!
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kuona na ndio maana naamini Slaa ataingia tu mwaka huu kwakuwa nae si mchaga na anakubalika.
     
  8. P

    Preacher JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawakujua kusoma alama za nyakati - wakadhani mambo ni yale yale ya miaka iliyopita - kumbe kwa sasa - BURDANI NA AHADI HEWA
    ZIMEWACHOSHA WATANZANIA - YANAHITAJI MABADILIKO TU!!!!

    Hata hivyo pamoja buradani zinazotolewa kwenye mikutano ya CCM - jamani wanachi wanaohutubiwa - mh! wamepoozaa - hawanyooshi tena mikono juu kusupport speech za wagombea....................mh MIKUTANO YA CCM IMEPOOOZAA - ndiyo ninavyoona kwenye TV lakini ANAPOHUTUBIA DR WA UKWELI - POINTS ANAZOTOA - WATU WANASHANGILIA KWA SANAAAAAAAAA

    whatever the case CHADEMA INAKUBALIKA jamani - INCLUDING ME-SELF (Mungu tusikie maombi yetu sisi waja wako - amen!!)
     
  9. n

    ndeukoya Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk kaishiwa na sera hana jipya kashaanza kuchimba watu bit kwa kutumia jeshi. Kampeni za ccm watu wanalipwa kwenda, kampeni za chadema watu wanachangia mfuko wa kampeni, EXPERIENCE THE DIFFERENCE!!!!!!!!!!
     
  10. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Amewaahidi kuwasaidia kuuza copy za albam za dunia nzima hadi kufikia mult-platinum.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanajitolea tu hawa kwa ajili ya chama chao!
     
  12. n

    ndeukoya Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamejitolea kwa kipi walichonacho? Hao wamenunuliwa!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    "Maisha bora kwa kila mtanzania"
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Dawa ni kususia kazi zao tuone kama ccm itawalipa kwa miaka yote mitano
     
  15. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muulize Vick Kamata zawadi ya watu kama hao ni nini...yeye nasikia anajua zaidi yetu!
     
  16. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hivi Kuna mchaga anagombe Uraisi? Naona hapo ndio mwisho wako wa kuwaza
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkabila sana wewe
    Mungu akulaani big time
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani post kama hii utaijibu ni nini badala ya kumjibu with a French word "Merde"
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Anapanda mbegu ya ukabila na udini sana huyu mshikaji!
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    WASTED:dance:

    wachaga ni watani zangu .. even though utani ndani yake una ukweli slaa bado hajafika kiwango cha kuingia ikulu ... alafu

    Rev. mimi na wewe nani mdini!?? nani mwenye chuki na dini ya mwenzake.! haiitaji kufikiri kwa wale waliokuwa na wewe kipindi hata cha miezi sita humu watakufahamu vizuri
     
Loading...