Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ameunda Tume ngapi tangu aingie Madarakani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo80, Feb 18, 2011.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba Kuuliza swali Wana JF tangu Fisadi Kikwete ashike hatamu ya Uongozi katika Nchi yetu ameunda Tume ngapi? Je hizo Tume zinafaida gani kwa Taifa. Isjekuwa wanapeana ulaji Kijanja kwa Kutumia Tume halafu Tume inakufa baada ya Watu kupewa Mtaji wa kutafuna Kodi za Walalahoi.
    Fisadi Kikwete amefanya kama Mtaji wa kutafuna Kodi zetu kwa kutumia Tume zisizokuwa na tija kwa Taifa, mwisho wa Tume hakuna Jibu kodi Zetu zimeliwa. Watu wanombea majanga mengine yatoke wafaidike na tume, Mi naona Kikwete amefanya Mtaji na Hizi tume.
    Sasa Sijui Wa-JF mnalifikiraje hili swala la TUME mimi binafsi nimeshazichoka naona zinamaliza Kodi zetu halafu mwisho wa Tume hakuna Majibu tunaambiwa Siri za Serikali wananchi hawatakiwikujua wakati wanatumia Kodi zetu, tunataka kujua Kodi zetu zinatumikaje?
     
  2. k

    kayumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mie nakumbuka ile tume maalyuuum ya EPA. teh, teeeeh, teeeeh
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi Tume hawa Mafisadi wamezigeuza Mitaji yao ya kutuibia Kodi kiulani kitu kidogo Tume, Ridh1 Kanya Tume, Pinda kalia Tume. Kwenye mambo ya muhimu wapo kimya, wajinga sana hawa Mafisadi
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utakuta anaunda Tume ya kuchunguza mikataba feki wakati TUKUKURU Ipo haifanyi kazi yoyote zaidi ya kuendeleza Ufisadi, wakiwa wanataka kutuibia Kodi mchana mchana wanaunda Tume ili waibe vizuri. Mi naona hizi Tume zifikie Kikomo sasa, zipo nyingi mno halafu hazitoi majibu yoyote zaidi ya kutafuna kodi zetu
     
  5. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A decision is the action an executive must take when he has information so incomplete that the answer doesnot suggest itself.Arthur W. Radford
     
  6. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bingwa wa kuunda tume, kuanzia leo nambatiza raisi kwa jina "MZEE WA TUME"
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    toothless tumez
     
Loading...