Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amepata wapi uwezo wa kutatua matatizo ya nchi nyingine?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo80, Feb 21, 2011.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF Nimekuwa nikijuuliza kuwa huyu Fisadi wetu amepata wapi uwezo wa kutatua Matatizo ya siasa katika nchi nyingine wakati matatizo ya nyumbani kwake yanamshinda.

    1. Amechakachua kura kwenye uchaguzi uliopita na ameiba haki ya Watanzania
    2. Serikali yake imejaa au inanuka Rushwa, ubinafsi, Ubabe na Ujeuri
    3. Nchini kuna Matatizo huko Arusha kuhusu Meya wa Arusha Mjini
    4. Mlipuko wa mabomu ya G'mboto hatujui kisa au chanzo chake


    Kama yeye ana uwezo kwanini asisuluhishe huko Arusha na Uchakachuaji wake wa kura? au ndio anafuata ulaji AU?. Nahitaji muongozo wana-JF kutatua swali langu linaloniumiza kichwa
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nyani haoni kundule!
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado Sijagusia Matatizo ya Elimu na Huduma za Jamii
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anafaidi matunda ya misingi walioiweka the founding fathers of this nation. Japo yeye ndio anazidi kuimaliza/kuiua........ The outside world has to know how this person is paralyzing our democracy...... Wanajua tu nafikiri Tanzania ni kisiwa cha amani..... seriously, personally, I am ashamed kwa Kikwete kuchaguliwa huko.... kwanza given his thinking capacity - I think in those forums he talks lots and loads of crap......
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ndio maana tatizo la kodevyaa haliishai
     
Loading...