Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amenikumbusha Mwalimu Nyerere hasa wakati huu

Discussion in 'Jamii Photos' started by mpayukaji, Apr 16, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Huwa natamani hii katuni ingekuwa kweli lau tungepumua kutokana na utoro wa kijana wetu ukiachia mbali kuacha nyumba ikiwa chafu huku akifaidi na laazizi wake. Ila furaha yake ni mauti ya watu wetu hasa wale maskini. Je tutaondokana na balaa hili lini? Huwa siachi kujiuliza.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    download 1%.............
     
Loading...