Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amemgeuka lowasa vibaya kinyume na makubaliano yao, hii itatugharimu tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Major, Dec 29, 2010.

  1. M

    Major JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Habari za uhakika, 100%, ni kwamba baaba ya mheshimiwa JK, Kuamua kumtosa waziwazi rafiki yake ambaye bila yeye urais wa awamu iliyopita angeusikia radioni, mshikaji Lowasa sasa ameamua, MWAGA MBOGA, NAMWAGA UGALI. Hali halisi ni kwamba sasa hivi mambo ni magumu sana serikalini, na kuna tetesi kuwa huyu Mkwere kuna hati hati ya kutokumaliza utawala wake vizuri, mliopo tanzania mtagundua hali mbaya ya uchumi kupita wakati wowote mliowahi kushuhudia.

    Habari za kuaminika ni kwamba hata lile zengwe la Richmond Mkwere ndiye aliyelisuka, na hii hata Samweli analijua, na hata juzi wakati wa uteuzi wa mawaziri lile zengwe la kwamba mtoto wa lowasa alivuta mpunga mkubwa huko ughaibuni lilisukwa na mkwere kwa lengo la kumtoa nje kabisa.

    Hivi sasa habari za ukweli ni kwamba mkwere atakumbana na hali ngumu kuliko zote tangu alipozaliwa.na hii imeanza kushuhudiwa Tanzania, kwa mfano. wakulima mwaka huu ruzuku wataisikia redion
     
  2. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kUNA HALI MBAYA ZAIDI YA HII TULIYONAYO SASA?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kweli mkwere ni mtoto wa mjini.
    Mkuu vipi kuhusu source au we ndo lowassa nini?
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,606
    Trophy Points: 280
    hal ni mbaya mkwere anatuadhibu vilivyo
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbona walipokuwa wanafukiza uvumba kuwania kiti cha enzi walituambia watakula sahani moja? Kulikoni sasa kinachoendelea?
    Kifo cha panzi furaha ya kunguru
     
  6. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hali mbaya ya uchumi haina uhusuiano wowote wa moja kwa moja na Lowassa, inabidi tuwe wa kweli. Hali mbaya ya uchumi inatokana na
    1. matumizi mabaya ya serikali ikiwa ni pamoja na kutumia vibaya pesa za hazina kwa ajili ya kampeni ambayo walijua kuwa watazirudisha kwa njia moja au nyingine,
    2. lakini pia wahisani wamepunguza misaada kwa karibia asilimia 50 uki-compare na mwaka jana hii ni kutokana na hali yao mbaya kiuchumi.
    3. Pia tukumbuke ya kuwa bajeti iliyotangazwa Bungeni ilikuwa 'massaged' na haikuonyesha makadirio halisi ya kiuchumi iliandikwa na 'rose tinted glasses' na walikadiria mapato makubwa zaidi na matumizi makubwa zaidi bila kufuata principles za kiuchumi.

    Lowassa anaweza kuwa na bifu na mshikaji wake wa zamani na wakaumizana, lakini nadhani victims hawatakuwa watanzania bali ni wenyewe na familia zao na hilo wanalifahamu kwa hiyo sitaraji kuona mabadiliko makubwa. Kumbuka jinsi ambavyo Lowassa ana siri za Kikwete, vice versa is also true...
    Ni maoni yangu tu ..nawasilisha....
     
  7. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kumbe bila Lowassa kuwepo madarakani uchumi wa Tanzania unayumba!! Major vipi bana hebu tufafanulie... lol!
     
  8. k

    kituro Senior Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuhusu ruzuku kuwa wakulima wataisikia redioni si kweli kwakuwa huko iringa watu wameshachukuwa mbolea na mbegu za ruzuku. Mnyonge mnyongeni lakini haki yake apewe!.
    mimi simo !
     
  9. F

    Fareed JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Eti kuna watu wanataka tuamini kuwa tangu Edward Lowassa atoke serikalini badala ya kulazimishwa kujiuzulu kutokana na kashfa ya Richmond, basi nchi imekwama. Eti serikali ya Kikwete inayumba bila Lowassa na mambo yamekuwa mabaya kweli kweli. Nchi inamuhitaji Lowassa arudi madarakani. Tehe, tehe. Kichekesho kweli. Mbona alivyokuwepo yeye serikalini bado kulikuwa na madudu kibao, ikiwemo hayo ya Richmond na mengineyo mengi. Lowassa na Kikwete wote ni mzigo kwa taifa hili la Julius Nyerere.
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mie naona all is just fine, Nyumba za Polisi zinajengwa, nimetoka Tanga juzi nimeona kamaa wako Pale Chalinze wanamalizia Feasibility Study ya 12 lanes highway ya DAR-CHALINZE, Kigamboni Bridge nayo iko njiani, Mchikichini mini city nayo naona tayari watu washaanza kuhamishwa ili wajengewe makazi ya kueleweka, traffic lights zinafanya kazi, Mabomu tuliotishiwa na waingereza over the weekend hatujayasikia,

    all is just fine na JK naamini keshaanza consultation na stake holder s wanao matter kuhusu katiba mpya na bila kusahau umeme wa upepo wa Singida nao huooooo


    Its not perfect lakini tupo tunasurvive unless one in the cyberworld where he doesn't meet the real people
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    naisha ni kuchagua hivyo tuendelee kulalamika tu ukweli utabaki pale pale hali ya watanzania haijawahi kuwa nzuri na kamwe kwa uongozi uliopo sasa ni ndoto kujakujinasua katika mikono ya mafisadi.
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sioni uhusiano mkuu kati ya jk, lowassa na hali ngumu ya maisha. Labda ufafanue kidogo. Au wewe lowassa mwenyewe nini!!
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anatumia vibaya hii forum, who is Lowasa mpaka alete hali ngumu? Lowasa mwenyewe ni Mwizi kuliko Kikwete na uwezo wake mdogo kuliko Kikwete hana uwezo wa kutusaidia, alitolewa kwa wizi siyo zengwe la Rais acha mambo ya Nurse school hapa; hali ngumu pia inachangiwa kwa kiasi kikubwa na watu wenye upeo mdogo kama mtoa mada hii (Maoni yangu Binafsi).
     
Loading...