Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ame double kimapato-Pinda Bungeni, congrt. ma presida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BURAKEYE, Feb 17, 2011.

  1. B

    BURAKEYE Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani eeh Mnyonge Mnyongeni haki yake mumpe, jamaa yupo juu katika kukusanya mapato , kwa kifupi anatisha!

    Big up JK, kata domodomo hizi, nakusifa kwa kuweka urasimu ktk kusamehe kodi kwa NGO NA mashirika ya dini, BAJETI IJAYO samehe kodi kwa Qurani na biblia tu, mengine yoote lipeni, eboo nchi haijengwi kwa maneno!, kuna yule mwenzako alipandisha mapato kwa kuuza kila rasilimali, wewe usifanye hivyo , wewe ni mzalendo nakujua, mambo ya dowans hayo ni ya ccm na ushindi wenu wa kishindo! ila wewe ni msafi, narudia tena ni msafi. Utakumbana na vikwazo vingi kutoka kwa maaskofu wanaoingiza magari binafsi na ya biashara kupitia misamaha ya kodi lakini komaa kiume, huyo PM wako si wa kumshirikisha katika hili, usiondoke ondoke atamuomba msamaha hadi Kakobe! , CONGRATULATIONS!

    najua wengi mtasema tatizo ni matumizi, mpo bungeni sasa , ingieni na agenda binafsi ya kupunguza mishahara,viinua mgongo kwa wabunge na posho siziso na hesabu , bila kusahau ruzuku ya seriakli kwa vyama vya siasa.jamani tujenge nchi, Ikulu mtafika kwa mipango sio kukurupuka
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Uhuru wa kuongea.
     
  3. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pumba freshi!
     
  4. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    uhuru wa kuongea au kunguru kapotea!
     
  5. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CRAP!!!!!!! kwa aliyemuelewa atusaidie!!
     
  6. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    uhuru wa kuongea au kunguru kapotea!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Shida ya piwa inayopikwa kwa mkojo ndio hii!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama anataka kutoa point hivi then net inakata...sijamuelewa.
    Hivi chumvi bei gani?
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi tatizo ni net connection au uelewa na uwezo wako wa kueleza unachotaka watu waelewe..... sababu hueleweki???
     
  10. B

    BURAKEYE Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi elewa, sikia hii, SLAA AMEVUNJIKA MKONO MALIWATONI KWA AJILI YA TILES!
     
  11. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wapo wengi....!!!!!!!
     
  12. B

    BURAKEYE Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    i thought nilipojiunga membership JF nakutana na watu wanaoelewa, kama huelewi simple tashtiti kama hiyo hapo juu kipi utaelewa ? but i know Mnaelewa lakini hamtaki kukubali, KIKWETE ameweza kukusanya mapato kuliko rais yeyote aliyetangulia Tanzania! pamoja na maneno mbofu mbofu kutoka kwa maadui zake kisiasa kama mlio wengi hapa JF
     
  13. e

    ejogo JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unaweza kukusanya kupita hata nchi zilizoendelea lakini kama huzibi matundu yanayovujisha hayo makusanyo, hayo makusanyo yako si kitu. Hivi hayo makusanyo yanafanya kazi gani so far?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,197
    Trophy Points: 280
    Mie nasikia kulikuwa na ugomvi na demu wake, yule ambae hajamuoa wanaezini tu. Na jimama likampa kichapo mpaka likavunja mkono. Sasa kitu kama hiyo si unajuwa hawezi kuitangaza ndio akatwambia ma-tiles. Ingekuwa ma-tiles ndio yaliomwangusha mpaka kuvunjika mkono si angesha wapeleka mahakamani hiyo hoteli.
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Maneno ya kiswahili lakini haijulikani yana ujumbe gani!
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,197
    Trophy Points: 280
    BURAKEYE, nakubaliana na wewe mia kwa mia. Na si mapato tu, tukianza ku-listi mafanikio ya Kikwete kwa muda wake mfupi kama kiongozi wa nchi, yanayosononeka na mafanikio utayaona yanavyochakachuwa, naanza:

    1) Ma Universty Mengi kwa wakati mfupi wa Kikwete kuliko awamu yoyote ile, pamoja na mkoloni! Jee, na hilo hamlioni?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Nje ya mada!!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hayo mapato yako wapi mbona serikalini hakuna kitu!
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,197
    Trophy Points: 280
    Kaisome post niliyoijibu juu kidoogo!
     
  20. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanawe kwanza ndio uje hapa; sitoiagi hoja zangu kwenye pumba, full pumba
     
Loading...