Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete alivyowaacha hoi waandishi wa habari Ughaibuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Apr 17, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]Source: mpayukaji blog[/h]

    [​IMG]

    Wengi wanachukia tabia ya rais Jakaya Kikwete kupenda raha na utoro kazini. Pia anapenda sana matumizi ya hovyo kiasi cha kutunisha deni la nje la Tanzania. Kimsingi, hakuna kikwazo cha maendeleo yawe ya kijamii au kiuchumi Tanzania kama Kikwete ambaye amejiruhusu kuitwa Vasco da Gama ukiachia mbali kuunda serikali kubwa ya kishikaji na kifisadi. Hebu jiulize kwa mfano. Wale mawaziri waliotuhumiwa kughushi vyeti vya shahada wamefanywa nini? Unawakumbuka? Tukukumbushe. Mawaziri waliotuhumiwa kughushi vyeti vya taaluma ni Matayo Matayo, Mary Nagu, Makongoro Mahanga, Emanuel Nchimbi na William Lukuvi. Hata meya wa jiji la Dar es salaam Didas Massaburi yumo ukiachia mbali tuhuma za ufisadi wa kutisha wa kampuni ya UDA.
    Angalia Kikwete anavyoendelea kuharibu pesa ya umma kwa kumlipa pesa ya ustaafu swahiba yake Edward Lowassa waziri mkuu aliyeachia ngazi kutokana na kashfa ya Richmond iliyoliacha taifa mahali pabaya huku wananchi wakikabiliwa na mgao na ulanguzi wa umeme.
    Kikwete ameamua kwa makusudi mazima kutumia cheo chake kulipana fadhila kwa kuunda mikoa mipya huku akiwapa ukuu wa mikoa watu waliokataliwa na wapiga kura kama Mwantumu Mahiza, Joel Bendera na mabalozi Deodorus s Kamala, Matilda Buriani na Philip Marmo. Kikwete ameunda wilaya mpya zaidi ya kumi na mikoa mipya minne. Kwa uchumi gani kama siyo kutumia urais kuwapa ulaji washikaji zake?
    Ukija kwa wakuu wa wilaya wasio na sifa zaidi ya ushikaji ndiyo usiseme. Wakati tukitafuta chanzo cha umaskini wetu tunapaswa kumkaba shati Kikwete na genge lake.

     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sisi bana tuko na uchaguzi tu leo!! Hii si news ni ya masiku tele bana...
     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    You are dead right. Nia si nyingine bali kukumbusha wale wenye kumbukumbu ndogo. Hata hivyo ujumbe umefika na nimependa mchango wako. Keep it up Mkuu.
     
  4. M

    Mmeku Tukulu Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafakari mambo ya msingi ya nchi yako,na huo uchaguzi unaotafakari leo nao japo ya kuwa muhimu umetumia uelewo mdogo sana kutafakari mada ilowekwa ubaoni.
     
  5. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    uko sahihi mkuu nchi hii inakatisha tamaa sana
     
  6. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii serikali ya kishkaji inatutesa sana wananchi tuvumilie tu kila jambo linamwisho wake.
     
  7. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Together forever! Aluta continua. Fungua macho ya wengi my lad.
     
  8. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tuame mkuu au unasemaje!
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mh wa magogon ameamua kulipua serikali maana anajua kuwa anaachia ngazi ila angejua kuwa chama chake anakiua mwenyewe asingekuwa anafanya hivyo. Mwisho wao 2015 tutawaondoa hata kwa kumwaga damu.
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    The way things are going people are now prepared to shed their blood!! Rais hawezi kuwa anazurulazurula while the people in his country can hardly have a daily meal!!
     
  11. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 666
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    ndani sao paul
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    Kikwete ndio mtu makini kuliko wote ndani ya CCM
     
Loading...