Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete alisema mara nyingi "Nataka nikumbukwe"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jan 15, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kikwete alisema anataka akumbukwe, amesema hayo katika nafasi mbalimbali nchini, na kweli sasa ametimiza lengo lake la kutaka akumbukwe.
    - Mauaji ya Arusha
    - Kuwanadi vinara wa ufisadi majukwani kwamba ni watu safi
    - Kukataza walarushwa wasishtakiwe
    - Hali ngumu ya maisha ya watanzania badala ya moto wake maisha bora kwa kila mtz
    - Mikataba fake mfano wa Richmond na Dowans
    - Kufumbia macho mambo mazito mazito yanayogusa hisia za kila mmoja kitaifa na bila kutolea kauli wajibu ambao ni jukumu la mkuu wa nchi kutamka.
    Na mengine mengi vigumu kuyaorodhesha, kwani wanajamii forums wataongezea.

    Hayo yatamfanya akumbukwe kwani walimtangulia hawakufanya hayo
     
Loading...