Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete alikuwa shamba week end hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Feb 20, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete ni mkulima.na ili kuthibitisha hilo angalia hapa akiwa kwao huko msoga.


    JK Shambani



    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwa shambani kwake Msoga, Wilaya ya Bagamoyo, Mkoa wa Pwani. Shamba hilo ni la manyasi ya kulishia mifugo kwa njia ya kisasa (zero grazing), akiwa ni mmoja wa wafugaji kijijini hapo. Rais Kikwete, ambaye aghalabu hutumia muda wake wa likizo shambani kwake, pia analima pia mananasi ambayo hustawi vizuri katika wilaya hiyo. Kushoto kwake ni Mkuu wa Mkoa wa Pwani Mh Mwantumu Mahiza. kuthibitisha hilo,wkend hii ameamua kutumia mda wake shambani.
     
  2. m

    maselef JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali siku hizi wakulima wanasindikizwa na wakuu wa mikoa?
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani mtu akienda shambani kisha akapiga picha nae huyo tumuite mkulima?
     
  4. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 180
    Mleta mada acha ujinga, Kikwete hakuwa Msoga wikiendi hii, alikuwa huko kabla ya Ijumaa, na wala hiyo picha haidhihirishi kwamba ni mkulima, zaidi sana ni photo opportunity tu ya kuhangaikia cheap publicity kama ilivyo kawaida ya watu wavivu kichwani.
     
  5. k

    kuzou JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ****** analima? huyo mama ni chama na mogela kwa wakubwa ulizani ukuu wa mkoa alipata tu bila kufkuzia
     
  6. Taahira

    Taahira Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini asibakie huko huko shamba?
     
  7. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yule pembeni na manguo yake ya kijani nani tena? Magamba kwa kujipendekeza
     
  8. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwantum Mahiza Mhhhhhh
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Suruali yake chafu hata kama yuko shamba
     
  10. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida mzee wa matukio na picha kwa sana!!!!

     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mbona amepiga picha na majani sasa!!!
    Huyu mkulima kiboko!!
    [​IMG]
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    why msoga?
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndani ya majani kuna majini hapo yanaama taratibuuu
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kikwete kitu alichojitahidi kukiepuka ni kitambi! ona kwenye picha ..kama obama alivyokiepuka kitambi!
     
  15. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera jk na wengine igeni, kwani charity huanzia nyumbani
     
  16. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kilimo kwanza kwa vitendo!
     
Loading...