Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete alienda Ujerumani lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 18, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Jamani, nasikia JK alikwenda ujerumani na kurudi kimya kimya... na zaidi alienda kuliona dege letu la Airbus, je ni kweli au ni tetesi mitaani.
     
  2. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2008
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona watu wlilalamika sana kuhusu afari zake, sasa ikulu wameacha kuwambia watu kuhusu safari za raisi nje ya nchi
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka mara ya mwisho, alikwenda kwa uchunguzi wa afya kama miezi sita iliyopita, kumbe ameenda tena karibuni?

    Hizo zitakuwa habari mpya weka dataz mkuu, najua kuwa unazo ndio maana umeanza....!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Feb 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    vyanzo vyangu vinadokeza kuwa ijumaa alitimkia Ujerumani na kurudi mapema jana sijui ni kweli kiasi gani. Najua alikuwa aende kwenye ile ziara ndefu lakini akamuachia Karume
     
  5. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mmezidi kumfuata fuata hivyo wameamua kutowaambia. Lakini kama wamefanya hivyo litawatokea puani.
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Feb 18, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji,
    Navyoelewa mimi ni kwamba alitakiwa kwenda Ujarumani lakini kawakilishwa na Karume kutokana na ujio wa Bush...
     
  7. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jk was in shinyanga that day,nilizungumza naye
     
  8. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dar mpaka Ujerumani kwa kale kaG5 ni masaa mangapi? Alafu hiyo ndege iliondoka kwenye hangar lake au alitumia ndege ya kukodi
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mtu kama ana kasafari kake ka private mnataka muambiwe? mwishowe hata akienda msalani mtataka mjuwe, duhh.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Safari gani hizo za private ambazo wananchi wa Tanzania hawastahili kuzijua!? hebu fafanua
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizo ambazo hazijatangazwa, mie wala sina haja ya kuzijuwa.
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Feb 18, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,707
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    maalim ..hiyo ndio gharama ya kuwa kiongozi..your whole life become under scrutiny!!!!
     
  13. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ni kweli alienda na Bush alilisema hilo kwenye dinner jana akamshukuru "For cutting short your trip in Germany"
    sasa mbona vituko! Ameamua ku-sneak off? Huu ni utoto na unaonyesha that this prez is spineless. Kama anajua anachokifanya ni sahihi, basi angeenda waziwazi bila kuficha, badala ya kutoroka kama mwizi!
    Na kwa wale ambao wanajaribu kumtetea, this was not a private visit of an individual , yeye ni prez of URTz kwa hiyo the people have a right to know prez wao yuko nchini au la. Sasa kaamka kaona u-Vasco da Gama ni mbaya sasa anataka kuleta usiri. Huyo mpambe wake Membe aliyekuwa anawani u-Vasco da gama sijui ana nini la kusema!?
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda acha uzushi...Duh!
     
  15. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Siyo uzushi! Watu waliokuwa kwenye msafara wake wameconfirm!
     
  16. T

    TAIKUBWA Senior Member

    #16
    Feb 18, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni Kweli Jamaa Aliondoka Kwenda Kuangalia Lile Cancer La Atcl Linaloingia Muda Si Mrefu Na Pia Kuna Ambazo Wametoa Order Zinakuja 2014,,,pundamilia Analifahamu Hilo....
    pia Kuna Mikwara Wa Kuotota Gurantee Kwa Hili Linalokuja Hivyo Ameenda Kuangalia Ni Kweli Au Lah.......
    mwenyezi Mungu Ailaze Atcl Mahali Pema Peponi.....hiyo Ndege Ni Mdebedo Mtupu,,,mimi Niko Usa Nimepata Ma Data Yake Analiza Kama Mtanzania ,mwenye Mapenzi Mema,,,,,kama Watatoa Hiyo Gurantee Basi Huu Ni Ufisadi Mwingine Mkubwa ,,,,na Jk Atakuwa Mtuhumiwa Mkuuu....kwanini Kila Sehemu Tulie Sie Tu Njamani Watanznaia,,,,madini Wanachukua Makopo Tunaletewa...we Jakaya Angalia Vixzuri Hili......juzi Wapendwa Nimepata Dondoo Baada Ya Jamaa Kulipua Swala La Madege Mabovu Mheshimiwa Mattaka Kawahakikishia Anafanya Redenders Na Kaapa Anawatimua Wote Wliohusika,,,na Cha Kuhuzunisha Tunasikia Walikaa Na Chama Cha Wafanyakazi Akaulizwa Sababu Za Kuwapunguza ,,,akasema Watu Wengi Wakambana Ndipo Alipokuja Kwemada,.,,alipokuwa Akiingia Aliambiwa Na Waziri Chenge Hapo Kuna Majungu Na Kuna Watu Wanaojidai Kampuni Yao Wakimsumbua Awafukuzie Mbali....kamati Za Maadili Bungeni Huyu Ndie Chenge Alierudi Tena Je Ni Haki Hiii???wana Jf Tunaomba Ma Lawyer Kuwasaidia Hawa Ndugu,,na Kikao Inasemekna Akikavunjika,,,ndugu Zanguni Si Mchukue Rebate Kama Sisi Mje Uku Kula Kuku,,,muachane Na Hayo Matatizo
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Feb 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Hivi Rais angepata ajali au tukio lolote baya kutokea na kumsababishia kurudi Watanzania wangeelewa? Hii habari ya yeye kwenda Ujerumani niliandika wiki kadhaa nilipoibua sakata la ATC. Serikali kumpa Karume aongoze msafara kule Ujerumaini ilikuwa danganya toto.. Waandishi hawana budi kuuliza "Inakuwaje Rais atoroke kimya kimya"...
     
  18. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,437
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Kinachoumiza hizi banana republic za kwetu ni lack of transparency! Yaani tunafanya mambo kienyeji mno! Sasa imagine huyo ni mkuu wa kaya!! atamkemea kweli afisa anayeenda likizo binafsi kijijini Maswa au Magu na VX ya walipa kodi?

    Kwa wale wanaoshangaa kwa nini watu hapa wanafuatilia hili swala, its simple, huyu bwana is traveling on our names and pay check kama taifa! anaunguza kodi zetu, kwa hiyo tunahaki ya kujua hili! Umeshaona mtu anauliza Mkapa au Sumaye yuko wapi? its non of our business....sisi anayetuhusu ni yule anayetumia kodi zetu! Jamani pesa hii ni ya raia zaidi ya million 38! Huoni Bush anaandamana na msululu wa press? unafikiri anapenda? ni kwa sababu anatumia kodi za wa-USA na kwa hiyo wana haki ya kujua what he is doing huko aliko!
     
  19. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo naipendea JF,

    Mambo yanafanyika sirini, vyombo vya habari haviandiki, lakini JF kama kawaida yake inatupatia habari zikiwa bado jikoni. Hivi sababu ni nini ya kwenda kimya kimya? hii imeanza kama ile ya kusaini mkataba wa buzwagi hotelini.....

    wana JF.... kaeni mkao wa kula, another skandali in making
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Feb 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Rais Kikwete alienda kuangalia ndege yetu mpya ya Airbus kwenye Jiji la Hamburg nchini Ujerumani. Cha kushangaza na kushtua ni kuwa wakati huo huo Rais wa Zanzibar Bw. Amani Karume alikuwa nchini Ujerumani akiongoza ujumbe wa wafanyabiashara wa Kitanzania wapatao hamsini hivi. Karume alichukua nafasi hiyo baada ya JK kutingwa na ujio wa Bush. Kinachoshangaza ni jinsi gani JK ilimbidi aende tu... hata kimya kimya.. sasa lingetokea huko tungeambiwa Rais alikuwa anaenda wapi?
     
Loading...