Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE akwea pipa kimyakimya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by African American, Apr 16, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kwamba Kikwete amesafiri tena na safari hii ameamua kwenda kimya kimya kuhudhuria mkutano huko Brazili, naomba wenye taarifa zaidi na hii safari ina tija gani kwa taifa?
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Ulitaka akae tu Ikulu kuchekacheka na Mama yetu Salma wakati sisi watoto njaa kali? Baba kama utafika Rio tusaidie kumuuliza mfalme wa soka Pele kama alikuwa serious aliposema Neyma ni mkali kuliko Messi...
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa kimya kimya, wewe ungejuaje?

    Imetangazwa kwenye TBC leo. Na hajaenda kwenye mkutano mmoja pekee, kaenda kuonana pia na wawekezaji wanaotaka kuweka mitambo ya kufua umeme wa 2000MW Steigler Gorge na 400MW zingine kwenye mto Rufiji.

    Hongera Kikwete. Nna uhakika kabla hujamaliza muda wako utaiwekea Tanzania umeme wa miaka 50 ijayo. Kitu kilichowashinda ma Rais wote waliokutangulia, hii ni historia nyingine kwa Kikwete.
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  5. l

    london JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu JK si ndiye alikanusha majuzi tu pale gazeti la Mwananchi lilipoandika kwamba JK aahirisha safari ya nje ya nchi kwa sababu ya msiba wa Kanumba, Ikulu ikasema alikuwa na safari za ndani ya nchi tu. Toba hata jua halijazama kisharuka kimanga!!
     
Loading...