Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, akutukanaye hakuchagulii tusi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Father of All, Oct 5, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Picha hii weka maneno yako mwenyewe kuhusiana na Kanada kumpa zawadi ya jezi rais Jakaya Kikwete.
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    "Mtu ana chupa na wewe una almasi anakupa chupa unampa almasi halafu unakenua meno kama zuzu" Nyerere aliona mbali sana...
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Squad number kuanzia 12 MARA NYINGI NI YA MARIZEVU........wakali huchukua namba 1 mapaka 11
     
  4. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,275
    Likes Received: 5,878
    Trophy Points: 280
    ndicho alichofuata kanada?
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa Raisi ukiwa unarudi vaa hii jezi tutakuelewa vizuri ulichoenda kutufanyia wananchi wenzio
     
  6. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Haya bwana mwaka huu tutakula jezi
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,583
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    wakimaliza hapo zinakuja barrick kama 8 hivi hadi kwenye gesi
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli.
     
  10. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    jezi ya timu gani jama hii? BG?
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,151
    Trophy Points: 280
    Niko pekee yangu hapa ofisini lakini nimejisikia aibu kwa nchi yangu baada ya kuona hii picha.
     
  12. a

    artorius JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefikiri sana kuhusu rais wetu,nimegundua huenda sisi ndo hatumuelewi
     
  13. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,261
    Likes Received: 14,606
    Trophy Points: 280
    Mmmh mi nahisi aibu kwa hiki kitu
     
  14. a

    allantence Senior Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kabisa
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa si bora angekwenda kule uswis kuchek ile minoti yetu kaweka nani? Au na yeye yumo?
     
  16. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijawahi fedheheka kiasi hiki, sijui kwa nini leo nimejisikia vibaya juu ya hii picha hata ikiwa kwamba nimezoea mambo ya huyu Mheshimiwa lakini hii hapana.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Sijui kwa nini watanzania ni maskini-jk
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo jezi ya kitu gani polo, ice hockey au makidamakida?
     
  19. a

    artorius JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi tuwe makini sana na hii gesi,naona dalili si nzuri kabisa.
     
  20. Root

    Root JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,441
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Kama safari tu atazipata nyingi sana kwani wameona kuna mafuta,gesi,almasi,gold uranium

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
Loading...