Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete akutana na baraza la Mawaziri leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mathias Byabato, Mar 16, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimesoma hapa kwamba Mkubwa amekutana na baraza lake leo asubuhi,Lakini wanachojadili bado kujulikana

    Nafikiri lie suala la bomoa bomoa la kumpiga stop magufuli litakuwepo.

    [​IMG]
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ........hata lile la maandamano ya CHADEMA,tiba ya babu wa Loliondo nayo nahisi kuwa yatajadiliwa(haya ni maoni yangu tu)
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    unafikiri ana lolote yule jamaa pale alipo?

    natamani atumia mda huu kama anakuana nao then awaage na kuachia madaraka..........tuna miaka 5 huu wa 6 tunajiongoza wenyewe
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yeah, the only country in the world, which it's citizens can get away and go on with their lifes in peace without having a leader/leadership
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa taarifa lakini kikao chao ni lazima Sitta, Mwakyembe na Magufuli waonywe, maana hawa jamaa wamekaa kama CDM B vile!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    watajadil kupitisha fidia ya wakaz wa gombz
     
  7. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hao ni wa kupongezwa ila rubber stamps ndio wa kuonywa.
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yote masanii hayana lolote (isipokuwa Sitta, Magufuri na Mwakyembe). Utakuta hapo tu kukaa kikao kimoja milion 35 zinaenda... Yanaogopana, yanatuibia, mwisho wa siku sisi walala hoi ndo tunabeba mzigo wa gharama za maisha.... Natamani ningepata salia la kombora ambalo halikulipuka Gongo la Mboto nikawarushia hapo mezani nao wakapata hata cheche za moto wapate akili za kufikiria na kutekeleza wajibu wao.
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Anataka labda ku adjust strategies za kuongoza nchi
     
  10. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Arrangement of birthday party!..
     
Loading...