Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete akusanya mipini ya miti ya ZANZIBAR -- Juu ya Wazanzibar Wengi Mawaziri Bara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Nov 27, 2010.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuchaguliwa Wazanzibar kuwa Mawaziri kwa wingi huko Tanganyika ni kutaka kuimarisha Muungano ,ili ionekane kuna uwiano wa aina flani flani ,nina wasiwasi kama hapa hapapangwi mikakati ya kuimaliza Zanzibar kwa kuwatumia WaZanzibari.
    Je hawa sio mipini inayochomekewa chomekewa kwenye shoka ??? Maana shoka halikati miti kama halijapata mpini na mpini au mipini hutokana na mitiÂ…Wazenji tupooooo !!



    Hii ni kutoka kwa habari za Wazanzibar Zanzibar; Huu Muungano kweli hauna faida pande zote hivi sasa, ni kwanini tusiachane kwa Amani? Wazanzibar Wengi hawapendi huu Muungano nadhani Wapemba wao hawana tatizo sana labda Viongozi wa Zamani Wa CUF

    Hakuna Muungano wa Upande Mmoja sasa havi hakuna COLD WAR so ni bora waondoke

    Bara hawa Mawaziri huko Zanzibar hawaamini kama Nahodha; hawaoni Umuhimu wake wanaona ni bora angepumzika kwahiyo hawataki awe Rais siku zijazo; Kikwete Amkumbatia Huyu Mtu...

    Mnaonaje Hiyo Habari Toka Kwa Wazanzibar?
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Inaonekana hapo tatizo sivyo lilivyo ,kwa upande wangu ,wabara wengi ni vibaka ,ushahidi upo (Uwepo wa wahujumu uchumi kwa wingi aka Mafisadi) katika ngazi za uongozi au wengi wa walioko huko Tanganyika elimu yao ni ndogo ukizingatia hata kama wana elimu utakuta hawana uaminifu ,kuna siku safu nzima itaongozwa na Wazenji hapo ndio mtaelewa kuwa petroli haizimi moto.
     
  3. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thubutu nani atawapa nchi nyie,haya ni mambo ya kupita come 2015 tutaelewana
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kuwa muungano hauna faida sasa lakini kwanini wanolalamika ni Wazanziba tu!
    Inamaana kwa Tanganyika huu muungano hauna tatizo kabisa kwao? Ni faida tuu?
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wewe omba uhai tu ,hela ya mafuta itawanunua waTanganyika ,ukiwa na hela unabadilisha kila kitu ,waswahili watunasema usicheze na mwenye hela ,sasa hapo si umeona tayari tumeshateka wizara jambo ambalo halikuwezekana hapo kale.mambo taratibu.

    Uchaguzi ujao mgombea wa CCM ni Mzanzibari na atashinda kwa tetemeko !! Watauita ushindi wa tetemeko !
     
  6. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #6
    Nov 19, 2013
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,998
    Likes Received: 4,281
    Trophy Points: 280
    Elimu ipi unaongelea? Hii ya wznz kuamini VISA inatolewa na waziri wa mabo ya nje?
     
Loading...