Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete akumbana na zomeazomea Mbeya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mrefu36, Aug 30, 2010.

  1. mrefu36

    mrefu36 Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mjini Mbozi tukio la mgombea ubunge kuzomewa lilimkumba Dk Lucas Siyame baada ya kuitwa jukwaani na Kikwete ili awasalimie wananchi baada ya kumaliza hotuba yake fupi kutokana na kuwa na mkutano mwingine kwenye mji mdogo wa Vwawa wilayani Mbozi ambao, hata hivyo, uliahirishwa hadi leo asubuhi.
    "Sipo peke yangu, jamani nawaombea kura pia madiwani, na mbunge,’ alisema Kikwete lakini kauli hiyo ilipokewa na kelele za wananchi waliokuwa wakipiga kelele kusema “maji, maji, maji, hatutamtaki huyo.”
    Wananchi hao walipiga mayowe hayo huku wakionyesha ishara ya vidole viwili ambayo ni alama ya Chadema, hali iliyomaanisha kuwa wanamuunga mkono mgombea wa chama hicho cha upinzani.
    Upepo wa kisiasa kwenye mji huo haujaikalia vizuri CCM kutokana na hali ilivyojionyesha dhahiri kwenye mkutano huo. Wakati baadhi ya watu walionekana kumkubali Kikwete, wengine walikuwa wakipiga miluzi na baadhi kuonyesha ishara ya vidole viwili.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    HABARI NDIYO HIYO NA HUKO NDIYO MBEYA wamechoka kudanganyika..............HATUKATAI KUDANGANYWA LAKINI KAMA NI KUDANGANYWA KILA MWAKA HIYO HAIOWEZEKANI..........WANAMBEYA WANAONESHA KWA VITENDO NA HUKO KWINGINE JE...KAzi kwenu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huh!
    Yawezekana wameerevuka hawa wananchi!
    Huenda hatimaye wameona njia!!

    HOngera wajomba na shangazi zangu!..huh!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Kikwete kweli hajui kusoma ala nyakati.
    Huko Mbeya watu walilala barabarani asipite, wakampiga na mawe.
    Bado anajipendekeza ili iweje?
    Awaachie CHADEMA wachukue mkoa wao.
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hayo ni ya kawaida kwenye msongamano. But mi ninavyojua mbozi na vwawa ni jimbo la Godfrey Zambi sa sijui SIyame alikuwa anpigiwa debe kivipi ye ni wa mbozi magharibi unyamwangani.
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbeya wamechoka!!! CCM kwishney!!

    Hongereni wana mBeya kwa kustua, na kuchukua tahadhari!! Hawa CCM ni donda ndugu. Haliponi ng'oooo.....

    Chagua Slaa, chagueni mbunge wa CHADEMA.
     
  7. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili lilitokea katika mji mdogo wa Tunduma kwenye Jimbo la Mbozi Magharibi.
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inatakiwa nchi nzima kuwazomea hao mafisadi, kila wanapopita. Juzi Jangwani walijaribu kukatisha matazngazo wakakutana na Peoples Power
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naona watu wengi hawajaielewa habari vizuri. Nashauri mnunue gazeti la mwananchi limeiandika vizuri kuliko huu umbeya uliopo hapa, Au ndo kujipa matumaini?
    Kama mjuavyo waandishi wetu wa habari wanaandika ili kuuza gazeti, Kichwa cha habari hakisanifu habari kamili ilivyo ndani. Sitaki kusema mengi, badi ni mchana nenda tu kanunue gazate achana na hii habari iliyochakachuliwa.
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kikwete amewagawa sana watu wa mkoa wa MBEYA tangu aingie madarakani, na kama Chadema wataitumia vizuri nafasi hii, basi wana uwezo wa kupata kura nyingi sana za urais mkoani Mbeya. kuhusu wabunge, Mbeya wana kawaida ya kuchagua mtu na si chama, kwa mfano si rahisi kumshinda Mwandosya na Mwakyembe kwenye majimbo yao.
    CHADEMA wekeni nguvu pale, Mbeya walishamchoka Kikwete siku nyingi.
     
Loading...