Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Akubali Sera za Chadema, achangia harambee ya Chadema 10m/-

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gambatoto, May 26, 2011.

  1. g

    gambatoto Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete, ameahidi kutoa Sh. Milioni 10 kwa kuchangia Mfuko wa Maendeleo ya Elimu ya Jimbo la Nyamagana linaloongozwa na Mbunge Ezekia Wenje wa Chama cha Maendeleo na Demokrasia (Chandema).

    Mytake: Nampongeza Rais kwa kutokuwa mnafiki, ameonesha waziwazi jinsi anavyokunwa na sera za CDM za maendeleo

    Source: Nipashe
    Home
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,629
    Trophy Points: 280
    Mbona hii sio habari hapa? imesharipotiwa siku 3 zilizopita, tafuta thred yake utaiona.
     
Loading...