Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikwete akiwa na madoctor leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by dubu, Mar 9, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akiwakaribisha Ikulu jijini Dar es salaam viongozi wa Chama cha madaktari nchini muda mfupi uliopita. Mkutano wake na Wazee wa Jiji la Dar es salaam umeahirishwa hadi kesho.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    hongera kwa kunyofoa picha kwenye uzi na kuianzishia thread. sasa unge-paste maelezo ya kule pia incase anayeona hii picha hajapita kwenye ile thread kule ya live meeting
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mtu akinisalimia huku ameweka mkono mfukoni huwa namtukanaga kimoyomoyo..ni dharau !!!!
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    JF IDUMU NA ITADUMU KWA NGUVU ZA MUUMBA WA ARDHI NA MBINGU NA VYOTE VILIVYOMO MAGAMBA NA WENYE HIRA WASHINDWE.
    Namaanisha hata sisi wa huku Masoko kisu kya Njala {Tukuyu} Tunapata latest kabla hazijachakachuliwa na TBC.

    Updates ni Muhimu sana COMRADE
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa kama ni wajanja wasile kitu chochote humo maana nyerere alishasema ikulu si mahali pazuri hata kidogo..
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bora wamekutana labda kuna kipya tutasikia
     
  7. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mkwerreee sijui.
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mliosomma MUCHS, Mmemuona Deo aka DUKES akimpa mkono prezidaaa, nexk uli......upss! WAPI Namala. Nadhani ameshauliwa awaone ma-dr kabla ya vile vichawi vinavyorudisha nchi yetu nyuma ili ibaki vilevile kabla ya uhuru.
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waponiege bosa, bha masukulu tulitwesa
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    samahani mkuu, sikujua kama hii picha ipo kwenye thread yako coz hiyo thread sijaiona. kama vipi mwambie mod aziunganishe ili tuishi salama jamvini.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na wayaongee wayamalize
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Kudos, tunaomba more info ya kikao hiki, atleast hapa angalau atakuwa alishauriwa vizuri na binadamu na sio na sokwe!!
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ushamba wako tu kwani kusalimia lazima? Mie ukinisalimia nakutukana tu maana unanipotezea mda.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbowe na timu yake walikula gahwa na kashata na biriani la usiku, mpka leo kimyaaa. Kwi kwi kwi...
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo avatar yako, hilo halishangazi.
     
  16. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teh teh we achana na huyo anaehisi kuibiwa hata mie sikuiona hio thread. Twanga twende mwanangu humu hakuna sorry ni bun tu
     
  17. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kila siku mnamzungumzia rais wetu ndo maana anakacha hizi dharau za wabongo anaenda kupunga upepo majuu: hebu punguzeni munkali prezidaa atulie nyumbani
     
  18. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Ayawi ayawi na sasa yamekuwa! ukiingia ikulu lazma uwe kama mbwa na chatu! kwisg habari yao madokita, kesho kazn kama kawa, ashukuriwe mungu mgomo kwishinei waungwana.
     
  19. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa maelezo yako ulitaka mgomo uwepo! So ili iweje? Watu wafe? Prezidaa anataka kusuruhisha mnaleta chokochoko nitamwambia asafiri tuone mtamfanyaje ohooo!
     
  20. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Serikali iambiwe ukweli, serikali haina fedha, wamezifuja, na pia mikopo ya wanafunzi ya semester iliyo pita kuanzia Oct, 2011 hDI FEB 2012 HAZIJALIPWA KWA VYUO VYOTE. Unadhani madakitari watalipwa kwa pesa kutoka wapi?
     
Loading...