Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete akiwa Libya (Picha): Why... don't read..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 19, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 19, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Rais Kikwete ambaye sasa hivi yuko Ethiopia alichepukia Libya kwa ziara ya siku moja ya kikazi. Katika taarifa ya habari ya saa mbili TBC wametangaza sababu ya Rais kwenda Libya na kufanya mazungumzo na Ghadaffi (pichani) kwa mujibu wa Waziri wa Mambo ya Nje Bw. Bernard Membe:

    "alienda kuzungumza na Ghaddafi, ili kujua ni jinsi gani Afrika ya Magharibi wamejiandaa kupokea wadhifa wa Uenyekiti wa AU hapo Februari mwakani wakati zamu ya Tanzania itakapofikia kikomo".

    Hayo ndiyo maelezo pekee yaliyotolewa na kurusha na TBC. Nikakaa chini na kujiuliza "well najua tuna Gulfstream na anaweza akachepukia mahali pengine popote, lakini kwenda kuuliza swali yaweza kuwa sababu ya kutosha"? Nikaendelea kujiuliza "si angejaribu angalau angejalibu kuomba kitu kama ilivyokawaida?"

    Yawezekana kuna sababu nyingine lakini hiyo ndiyo iliyotangazwa so msinijie juu bure!

    lakini nikakumbuka kuwa yawezekana simu za Ikulu hazifanyi kazi au haziko secure enough; Na nilipokumbuka email nikagundua kuwa hata email yao haifanyi kazi hadi wanatumia ya yahoo.com na yawezekana hawakutaka kufanya hivyo maana Muammar angewadhania ni Wanigeria wanajarimu kumuingiza mjini.

    Nikajisemea.. "it is good to be a President"..
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    What the he...?
    Yaani kuna haja ya kujua jinsi walivyojiandaa kupokea uongozi wa AU? Yeye ni nani aliyemfungia safari kujua amejiandaaje? what the hell?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Nov 19, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Na TBC walisema Membe alikuwepo kwenye kikao hicho so naamini alisema kweli.
     
  4. D

    Dotori JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kauli kama hizo zinatolewa kwa kuwa wanaona watanzania si werevu wa kung'amua na kuchanganua mambo.
     
  5. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wao kuhandle uenyekiti wa AU sisi unatuhusu nini....Wananchi kiongozi wetu amekula miguu ya kuku.
    Maana huwezi hata kusema kwamba kastop by, akiwa safarini kuelekea huko alikokuwa anaelekea; hiyo ni safari andaliwa kabisa.....
     
  6. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nilishasema hapa hapa kuwa kwa jinsi u-rais wa Tanzania uliivyo rahisi basi mtanzania yeyote mwenye uwezo wa kupanda ndege na kukaa anaweza kuwa Rais wa Tanzania
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wakuu, kwa nia njema kabisa hivi ile hotrli maarufu ya regency huko kwa watani zetu iliuzwaje?

    wetu mtiifu vipi umefikiria along those lines.....
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mwamba,
    Inatia aibu sana. Inatia aibu.
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna tatizo gani kama nafasi inamruhusu kuwepo huko Libya?
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Nov 20, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Oh no, I hope not but then why not - this is TZ where the unexpected happen !! Another hotelgate in the offing ? It definitely wont be a surprise but it's sure disgusting. We are digging ourselves into a hole so deep that we wont be able to get out if we wanted- God have mercy.
     
  11. M

    Mama JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mwacheni ajirushe jamani, the golden chance never come twice! Dubai hapiti this time?
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Obote ameprove wrong kuhusu usemi huo, kwani aliweza kupata chance hizo mara mbili
     
  13. M

    Mama JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    sawa basi tuseme, ukikipata kitumie na ukikikosa kijutie. Wambili havai moja.
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Nov 20, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Nani kalipia safari hiyo? AU au TZ?
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkuu unatafuta presha bure.....
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    But look at the way he ended.
     
  17. G

    Ghwakukajha Senior Member

    #17
    Nov 20, 2008
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani atakuwa ktk harakati za kubadili mazingira!Maana pale Magogoni pana kiharufu cha kutoka Fery and possibly akawa na alergy nacho!!But the worse is,he is doing dat at a tremendous cost.Hapa walipa kodi tunapata tafsiri ya "punda afe ila mzigo ufike".
     
  18. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2008
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna rais mmoja hapa Bongo aliwahi kuomba lifti ya ndege ya rais wa Malawi ili awahi kurudi home baada ya kumalizika kwa kikao cha viongozi wa Africa, na tuliambiwa kuwa ndege yetu ilichelewa kufika ndo akaomba lifti. Naona hii ya Muungwana ni vice-versa !!
     
  19. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kusema kweli I like appearance ya huyu Gaddafi.
    He look too hooligan,
    He put on sunglasses
    Tizama alivyo kaa hapo,
    Is like JK anatoa taarifa kwa bosi wake!!!
     
  20. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi raisi wetu anavyopata raha, akisafiri kila anapojisikia huku akiwa hana hata chembe ya karaha wala kujisumbua kuwaza jinsi nchi yake inavyokumbwa na misukosuko ya migomo kila kona kwa sababu ya kushindwa kuiongoza vyema, nahisi ss tufnye uraisi ni mwaka mmoja ili kila mtanzania akalie kiti hicho na yeye ajifaidi, maana the rest kuhusu majukumu yake na wajibu hakuna la maana zaidi ya migomo na kutukera wananchi kwa kushindwa kututatulia matatizo yetu na kutuwekea mazingira mazuri ya kuondoa matatizo.


    Ngoja na mimi 2010 nijaribu bahati yangu nigombee naye naweza nikashinda nami nianze kuitalii dunia.
     
Loading...