Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Akijilipa "Dowans" Na Hela Zetu, Tunaingia Porini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jan 9, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wala siyo siri. Serikali ya JK ikijilipia kupitia Dowans na hela zetu za kodi, watambue wazi kabisa kwamba tunaingia porini, au tunaanza vita. Tumechoka kudhulumiwa
     
  2. M

    Masauni JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani tungekuwa na jeshi la wasomi, wenye uchungu na nchi, tanzania isingekuwa mikononi mwa mafisadi mpaka leo.
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Jeshi Wananchi,UWT na mengineyo yamepoteza focus.....wanafikiria wapo pale maslahi ya walio madarakani....wanadanganywa vitu vidigo vya kijinga....bia bei cheee maduka yao yale baasi hawana ucngungu na nchi.....sijui hata wanafanya nini
     
Loading...