Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete akemee wahisani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskazi, May 16, 2010.

  1. I

    Inkoskazi Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tulimshuhudia Kikwete akiwakaripia wafanyakazi (TUCTA) pamoja na vitisho vingi dhidi yao na kuhitimisha kwamba hazihitaji kura zao (kama vile tayari ameshachaguliwa kuwa mgombea wa urais na chama chake).
    Majuzi tumewasikia wahisani nao wakisitisha kuchangia katika bajeti yetu, ingekuwa vizuri Kikwete akawaita tena "wazee wa CCM - D'salaam)" akawahutubia na kuwakaripia na kuwatisha wahisani kuwa atafunga balozi zao na ahitimishe kwamba hahitaji pesa zao waondoke na atakayekaidi vyombo vya dola vitamshughulikia.



    "Moringe wote ni wamasai lakini sio kila mmasai ni Moringe"
     
  2. n

    nndondo JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Nakuunga mkono ndugu yangu mmasai, kama kweli yeye ni kiongozi makini afanye hivyo, nawapongeza pia wahisani kwa hatua yao ya kutusaidia kupunguza pengo kati ya wakina kikwete na sisi watu wakawaida, labda safari za bwana mkubwa zitapungua ili walau watu wake nao wajue ugumu wa maisha yetu watanzania. HUREE WAHISANI
     
  3. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Awakemee Wahisani?

    Tangu Lini Matonya akamkemea yule anayemdondoshea chenji kwenye bakuri lake?
     
Loading...