Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Akabidhiwa jukumu la kulinda maisha ya Dr Slaa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMBOTA, Aug 8, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kwa kawaida kwenye maisha hata uendeshaji wa nchi kuna siri kubwa lakini kwa hili la sasa hakuna tena usiri bali ni ukweli kuwa rais wa Jamhuri ya Muungano Mh Jakaya Mrisho Kikwete ambaye pia ni mwenyekiti wa chama cha mapinduzi CCM amejiapiza kuongeza ulinzi kwa kiongozi mkuu wa upinzani nchini na katibu mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa.Ingawaje taarifa ambayo kwa mara ya kwanza inachapwa kwenye tovuti hii lakini ukweli utabaki hivyo kuwa kutokana na umaarufu unaozidi kukua wa Dr Slaa huku pia idadi yake ya maadui ikikua kwa kasi pia wadau mbalimbali wa ndani na nje ya nchi wamemtaka rais Kikwete kuhakikisha kuwa mwanasiasa huyo hadhuriwi na mtu kwa madai kuwa jambo lolote baya dhidi yake linaweza kuleta hali ya vurugu nchini au taharuki kutoka kwa maelfu ya wafuasi wake.
    Hali hii imemshawishi rais Kikwete na serikali yake kuongeza ulinzi kwa kiongozi huyo huku taarifa zaidi zikibainisha kuwa licha ya kuwa mwanasiasa lakini pia Dr Slaa ni raia kama watanzania wengine na anahitaji ulinzi wa maisha yake pia.
    Tovuti hii inatoa wito kwa watanzania wenye tabia ya kubisha pasipo hoja au utafiti kufanya upelelezi kwenye mikutano ya Dr Slaa na misafara yake ndipo watabaini ni jinsi gani uongozi wa rais Kikwete unafanya kazi ya kumlinda kikamilifu Dr Slaa ili asidhuriwe na wabaya wake.

    from novakambota.com
     
  2. s

    samoramsouth Senior Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anahitaj ikukaa mita mia kutoka walinzi hao walipo, siwaamini walinzi hao.
    Kama tarime, geita wanadiriki kuuwa watanzania wenzao unafikiri watashindwaje kwa dr. Slaa.
    Jambazi anakuletea mlinzi ili aje kuiba vizuri.
     
  3. REBEL

    REBEL Senior Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    makubwa hayo,ni kama paka kumlinda panya.teh,teh!
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mods mko wapi?
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ni jukumu la serikali kufanya hivyo kwa kulinda amani na utulivu!
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unataka tuitembelee web yako, sawa, siku nyingine wasiliana na Mods uchangie kidogo kutangaza biashara yako
     
  7. l

    lady roranky Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni muhimu sana coz akidhuriwa tanzania amani itavurugika we love him,,,, he gat an extra love to dis country!!!!!!!
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nashangaa sana kumuona fisi akihimizwa kuhakikisha kwamba mbuzi wako salama wakati wote zizini!!!

     
  9. Abigree

    Abigree Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwan slaa c ndo rais wa ukwel,acha alindwe,anastahil
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Yah ni jambo la kidipromasia zaidi!

    Walinzi wa rais Kabila wa Congo ni watz hii ilikuja baada ya serikali ya tz kushindwa jaribio lake la kumuua likiratibiwa na mkapa siku aliyouawa makamu wa rais watz
    Baada ya kubumbuluka kabila alitaka kulifikisha suala hilo UN ndipo tz ikaomba radhi kwa kutembelea magoti kabisa, kabila akawaambia kuwa usama wa maisha yake anaukabidhi kwa tz!

    Tangu hapo ulinzi wote wa ngazi ya juu pa Ikulu ya kinshasa ni wa kibongo!!
     
  11. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zingine ni stori za vijiwe tu au vipi mkubwa? Mbona kitu hapo cha kushare. Mega kidogo kwa ajili ya kujua tu
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu ebu iweke vizuri hii ili tuelewe pointi yako.Especially hapo kwenye bold.
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kaka Kambota umelipia tangazo lako?
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mchawi mkabidhi..?
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Acha stori za kahawa. Kama una ushahidi weka kama thread watu wajadili
     
  16. J

    J_Calm Senior Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angel amlele..!
     
  17. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu umetoa kitu kizito na kukipotezea. Hebu mwaga vitu tujue hasa kulikoni. Please!
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mods washa izuia zaidi ya mara tatu nilijaribu bila mafanikio nikaambulia bun!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    umesema??
     
  20. J

    J_Calm Senior Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchawi mpe angel akulele
    "angel meanz mtoto mchanga"
     
Loading...