Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ajipa jina la daraja kabla ya ujenzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Hapa ndipo ninapo amini Mkapa na uhuni wake alikuwa kichwa kuliko Kikwete, rais Kikwete amekwenda Kigoma kufungua daraja baada ya muda wakalipa jina la daraja la Kikwete.

    Kwa nini nasema hivi kama mnakumbuka daraja la Mkapa akiwa rais alienda kulifungua akakuta daraja alijamalizika akaomba wakome kabisa kuliita daraja la Mkapa anakuja kufungua daraja lillilokamilika sio upepo kazi kweli kweli, jamaa kafungua jiwe la ujenzi akaukwa udaraja

    Kikwete we rais wangu kuwa makini Mkapa alikataa hili sababu alijua uhuni wa makandarasi walioongozwa na mhuni mwenzao Magufuli na ukifanya mchezo mpaka unaondoka utaabaaki kuona jiwe lako tu ulilofungua.

    Tembea uone
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ushauri wako hautamsaidia na wala hataufanyia kazi kamwe! Wameshindwa kumshauri wapambe wake sembuse mimi na wewe?
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe Jason unataka aandike nini?
    YES we can hukuiona wewe
     
  4. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaaa! Umenikumbusha jiwe la msingi aliloweka kwa ajili ya mabasi yaendayo kasi, hadi leo hakuna kinachoendelea. Huyu mzee ni mzigo kwa taifa.
     
  5. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mzee umefunga hii topic vizuri sasa Huyu mzee ni mzigo kwa taifa.[SUP]​[/SUP]
     
  6. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    umenena msg send!
     
  7. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Asanteni kwa kunena ukweli!
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hebu tukumbushane jamani hivi daraja la umoja (mpakani na Tanzania na Msumbiji) lina urefu gani na lilichukua muda gani kukamika?
     
  9. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa hili siwezi kuliongelea maana is too much, ( tia maji tia maji!) hiyo
     
Loading...