Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aitambua serikali ya mpito Libya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Sep 24, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akisalimiana na kiongozi wa Serikali ya Mpito ya Libya,
    Mustafa Abdel-Jalil , jijini New York, Marekani,
    ambako wote wanahudhuria mkutano wa 66 wa Umoja wa Mataifa.​


    Wiki chache zilizopita serikali ya Tanzania kupitia waziri wa mambo ya nchi za nje Membe ilisema haitambui serikali ya mpito ya Libya na kumshinikiza balozi wa Libya nchini kutoendelea na zoezi la kuipeperusha bendera ya serikali mpya mlingotini, bali bendera la Gadafi ndiyo inayotambuliwa,

    Je, serikali yetu itarudishaje kauli yake ya kutoitambua serikali mpya ya Libya wakati kiongozi wake kapokelewa umoja wa mataifa?
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Tanzania haiwezi kutambua serikali ya waasi ambao hawajaapishwa wala hawana mihimili mitatu ya dola.
     
  3. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Candid Scope, Tanganyika hakuna serikali kuna makundi ya majambazi tu ambayo sifa yao kubwa ni kugombana mchana lakini usiku wote wanakuwa wahalifu. Ukifuatilia resolution za Kikwete utakuwa chizi
     
  4. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitarudi baada ya kujua ikiwa AU wanaitambua au la!
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Una maana nchi ya Libya haina utawala? Who is responsible to the Libya nation and internation isues? Nani anatawala libya kwa sasa Libya?
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kikwete na Waziri wake Membe wana ubavu zaidi wa kutoitambua serikali ya mpito Libya ambayo Umoja wa mataifa ulio juu ya nchi zote duniani unaitambua?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hapo ndo ambapo membe na jk mnaponivuruga akili kabisa.....
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    waasi ndio wanatawala.
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu eti viongozi wa aina ya Membe na JK nao huwa wanajilinganisha na Nyerere na serikali yake haaaaaaaa ahaha ahahahah ahahahaha!!!!!
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jinsi gani tusivyokua na msimamo wowote kuhusu masuala mazito kimataifa; CCM kila mtu huibuka tu na lwake kila siku na kesho yake utadhani kama unaota vile unapomsikia mwenzao mwingine anapozungumza.

    Libya nzima People's Power!!!!!! Bendera ya serikali ya mpito sasa ikapandishwe upya Dar na Mhe Membe awe Mgeni Rasmi kwenye uzinduzi huo.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo naiza kuita kukurupuka kwani membe akitoa tamko jk halisikii? Au hawashauriani mpaka itokee mkanganyiko kama huu?
     
  12. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hivi kusalimiana ndio kuitambua?
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    nchi haiwezi kupinduliwa kwa pick up.wale ni wahuni tu wa bangazi.hatuwezi kuwatambua na hatutawatambua.by membe.
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wairudishe kwa nani,who are we after all.Sisi ni vijidudu tu ambavyo hatu-deserve tendo lolote jema.We are to be tramped upon as necessary.Kwanza hiyo ni njia moja wapo ya kuondoa any confidence we might have,so kwa mawazo yao they are on track.Kumbuka mawazo yao ni tofauti kabisa na ya kwako.What is right to you is wrong to them.Halafu Kikwete kuitambua NTC is the most natural thing for him to do.Ni mtoto wa the NWO,what did you expect him to do.Kutoitamua NTC would be suicidal.
     
  15. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kikwete kasema nabii hakubaliki nyumbani
    aisee
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu MKJJ, siku nilivyomuona Membe katika TV akitoa msimamo huu!!! Nilicheka halafu nikamhurumia. Halafu nikabaki na swali kichwani mwangu "where are leaders nowadays?"
     
  17. e

    ebrah JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kweli ni aibu!
    we have ashame presdent,
    we have a shame government,
    all of the ministers a full of shame also!
    shame
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Mkuu MM inawezekana wameshasahau hiyo kauli au ni kauli ya Membe si unajua huku kila mtu na kauli zake !
     
  19. p

    plawala JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka bado mnamtambua gadafi ingawa serikali yake haipo tena madarakani na haitakuwepo tena
     
  20. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kwani huyo Membe ni UN?
     
Loading...