Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aishukuru Tume ya Taifa ya Uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chitemo, Jun 10, 2011.

  1. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa kazi kubwa waliyomfanyia kuiba kura na kuchakachua matokeo ya uchaguzi 2010.
    Ama kweli kuna kazi kuitoa CCM madarakani kama mambo ndo haya.
    soc: ITV news bullet
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Kama ndiyo hivyo basi mkweree ni noma! Yaani anawashukuru live kwa kazi kubwa ya kuiba kura na kuchakachua matokeo, kweli magamba wana kazi kubwa!!
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kila alae vya kuiba au dhuluma vitampa shida wakati wa kumeza.
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena kawapelekea na vzawadi kavfunga kwenye mabox.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Siku zote alikua hajashukuru tu!
    Au leo kaamua kushukuru hadharani!!?
     
  6. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata aliowashukuru wanamshangaa na wataendelea kumshanga mpaka afe!!
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ripoti inakabidhiwa baada muda mrefu hivi? muda wote walikuwa wanaandaa nini?
     
  8. M

    MPG JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ****** anatia aibu sawa aliiba kura lakini sasa nayeye mpaka awashukuru waziwazi,kweli JK noma,basi na RITH yeye ashukuru,au mkuu wa kaya alishukuru kwa niaba ya familia
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ulitegemea nini? Bado kutoa shukurani kwa Lipumba, Mrema, Mbatia na APPT maendeleo kwa kumsaidia kupunguza kura za dk wa kweli? Hongera Kikwete, lakini miaka mitano inakaribia kuisha utaingia katika mahakama ya umma kwa kuvuruga taifa.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na walioibiwa wanaangalia kama ma kondoo, haya majitu safi sana yaan yanafanywa vile JK anavyotaka kuyafanya.
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nilimwona anachekacheka kinafiki huku kama anaona aibu.
    Eti akaahidi kufanya marekebisho kuondoa kasoro!! Jk inakiwa tume huru wewe usitie mkono hapo!
    Kwa mwendo tutarajie mgogoro mkubwa na uvunjifu wa amani kwenye uchaguzi mkuu ujao! Jk nae kumbe ni kama kia Mugabe, Gaddafi!
     
  12. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima awashukuru wanatume, ila kawasahau wanajeshi,usalama wa taifa waliopita kituo kwa kituo cha kupigia au kuhesabia kura na kuzichakachua kura. Au hao atawashukuru siku nyingine? au alishawashukuru?

    Nawashukuru baadhi ya polisi waliotutonya tulipokuwa tunalinda kura kwamba tusiruhusu magari ya jeshi kusogea vituoni. Maeneo mengi ambayo wananchi wapenda haki walikojulishwa njama hizi za jeshi na usalama wa taifa na wananchi wakawa makini angalau uchakachuaji haukufanyika.
     
  13. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    shida ni moja turimumini sana ndo iyo faida yake.ngema ukimsifia utia maji ndoo uyu baba akumbuki kiama
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wivu huo kiongozi wa nchi asishukuru ili iweje acheni unafiki mapoyoyo nyie
     
  15. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,002
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Umesahau, amesema pia atawasaidia katika deni lao lililotokana na mambo ya uchaguzi kiasi cha 2 billion, hii ndiyo Tanzania
     
  16. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watanzania hatuna aibu, hivi kwa madudu yale ya Makame na wenzake JK anawashukuru, najua ni sababu ya kumfanya arejee madarakani maana kamba tayari ilikuwa imeshakatika.
     
  17. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri waitoe hadharani tuone uongo wao. Chakusitaajabisha jamaa wamekaa wakaona kazi kubwa walioifanya ya kuchakachua matekeo hadi JK karudi madarakani, hivyo wameona wapewe cha juu bilioni 2.5 kwani JK hataweza kukataa, lazima azitoe kama shukurani. Lakini NEC wakumbuke kwamba huo mchezo wao ulitaka kuleta umwagikaji mkubwa wa damu hapa nchini kama Rwanda!. Wao wanachojali ni hayo mabilioni wayaweke mifukoni mwao. Mungu hapeni jambo - NEC watubu wamurudie muumba wao.
     
  18. m

    mkali wa leo Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana km kuna wana cdm wanaohisi nchi haitatawalika me nawaonea huruma mana wanawaza pua na mdomo.ccm inazidi kuwa pigia ngoma na wachezaji ndo nyie cdm ila hamjatambua mchezo.msisahau kucheza kiduku basi.
     
Loading...