Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ahutubia Manzese

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ntambaswala, Oct 17, 2010.

  1. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibuni tupo hapa leo na JK, nipo kamili kamili nitakuwa nawajuza kila kinachoendelea
     
  2. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Haijajulikana
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akianguka pia mtujuze bandugu.
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du sijawahi kusikia kampeni ya uraisi CCM Manzese, kweli mambo ni tait kwa jK.
     
  5. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Siku hizi picha za mgombea wao JK hadi milango ya kuingia maliwatoni tena baa, yaani wamechanganyikiwa kabisaaaa!

    Na siku hazigandi, 31 hiyooooo inatinga!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Coaster zipo mitaani kubembeleza watu wapande waende kwenye mkutano wa ccm!jamani mnatulipa kiasi gani kutupeleka kupamba kampeni zenu?
     
  7. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usisahau pia kutuambia kadondoka mala ngapi maana huyu dogo Kikwete sijui ana matatizo gani.
     
  8. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Bharkresa pale kwenye biashara ya huduma kwa wakubwa tu au? Angalieni pale huwa hawakawii kuchoma mtu kisu. Unajimu wa Yahya usije ukatimia bureeeee
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaa JK anapiga kampeni manzese???Duh kweli mwaka huu kampeni za shuka kwa shuka
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hii ndio tofauti ya washindi na walalamikaji, washindi hufuata wapiga kura walalamikaji kazi yao ni kulia lia tu.
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hana namna mkuu...presha inapanda, inashuka...
     
  12. M

    MwanaCCM Senior Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rais Kikwete atangaza mipango Kabambe kumaliza kero ya maji Dar

    • Atangaza pia ujenzi wa Machinga Complex tano zaidi
    Oktoba 17, 2010

    RAIS Jakaya Mrisho Kikwete na Mgombea Urais wa Tanzania katika Uchaguzi Mkuu wa mwaka huu kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM) ameelezea mipango kabambe ya Serikali yake ya kuboresha upatikanaji wa maji kwa wakazi wa Jiji la Dar Es Salaam.

    Aidha, Rais Kikwete ametangaza kuwa Serikali yake itawezesha kupatikana kwa nafasi 40,000 zaidi za wafanyabiashara ndogo ndogo kufanyika shughuli zao kwa kuhakikisha kuwa kila moja ya wilaya tatu za Mkoa wa Dar es Salaam inajenga majengo makubwa (Machinga Complex) mawili kwa ajili ya wafanyabiashara hao.

    Vile vile Rais Kikwete amethibitisha kuwa hospitali tatu za sasa za wilaya – Mwanyamala, Amana na Temeke – zitapandishwa hadhi ya kuwa na hadhi ya Hospitali za Mikoa katika kutekeleza azma ya Serikali yake kuboresha huduma za afya kwa ajili ya wanachi.

    Rais Kikwete ameeleza hayo leo, Jumapili, Oktoba 17, 2010, wakati alipohutubia mamia kwa mami ya wananchi katika mkutano wa Kampeni za Uchaguzi Mkuu uliofanyika kwenye Viwanja vya Bakharesa, Manzese, Jimbo la Ubungo, Wilaya ya Kinondoni.

    Rais ameaambia wananchi hao waliojawa na shamrashamra za kila aina: “Najua kuwa maji bado ni tatizo kubwa kwa Mkoa na Jiji la Dar Es Salaam. Lakini na hili tunayo mipango na majawabu yake. Kwanza, tutaongeza upatikana wa maji kutoka lita milioni 18 hadi milioni 60 kutoka chanzo cha maji cha Ruvu Juu. Pili, tutaongeza upatikana wa maji kutoka lita milioni 40 hadi milioni 90 kutoka Ruvu Chini na Wamarekani wanatusaidia katika mradi huu mkubwa.”

    Ameongeza: “ Tatu, tutalipa Jiji maji kutoka chanzo kipya cha Kimbiji ambacho kinadadiriwa kuwa na uwezo wa kutoa maji kiasi cha lita milioni 260.”

    Kuhusu ujenzi wa majengo makubwa ya wafanyabiashara kufanyika shughuli zao, Rais Kikwete amesema:

    “Tayari tumekamilisha ile Machinga Complex pale Ilala. Sasa mipango ni kujenga majengo mawili ya namna hiyo katika kila moja ya wilaya za Dar Es Salaam na pia kujenga jumba la viwanda vidogo vidogo katika eneo lililokuwa mali ya TTCL Barabara la Sam Nujoma katika Wilaya ya Kinondoni.”

    Ameongeza katika wilaya ya Temeke, majengo hayo mawili yatajengwa eneo la Temeke Stereo na eneo lililoko nyumba ya TBC Barabara ya Nelson Mandela, katika Wilaya ya Kinondoni majengo hayo yatajengwa eneo la DDC Magomeni Kondoa na Mbezi Louise wakati katika Wilaya ya Ilala jengo la pili la namna hiyo litajengwa Buruguni Sokoni.

    Amesisitiza: “ Ujenzi huo utatuwezesha kuwa na uwezo wa kutoa nafasi kwa wafanyabiashara kiasi cha 40,000. Lakini kama nilivyopata kusema majuzi, ni lazima nafasi hizo zigawiwe kwa haki kwa wakubwa kuacha kujipendelea katika kujipa nafasi wao na jamaa zao.”

    Amesema fedha za ujenzi wa majengo hayo, kiasi cha sh bilioni 100 tayari zimepatikana kutoka Serikali ya Jamhuri ya Wananchi wa China.

    Kuhusu maboresho ya huduma za afya, Rais Kikwete amesema kuwa ili kuongeza ubora wa utoaji huduma kwa wakazi wa Dar es salaam hospitali tatu za sasa za wilaya zitapandishwa hadhi na kuwa hospitali za hadhi ya mikoa na vitajngwa vituo vya afya na zahanati mpya.

    Mapema kabla ya kuhutubia mkutano wa Manzese, Rais Kikwete amefungua Shina la Wakereketwa wa CCM la Rashid Mfaume Kawawa katika eneo la Magomeni Mzimuni.

    Rais Kikwete amesikiliza kero za wakazi wa eneo hilo ambalo zimeelezwa kuwa ni pamoja na maji, ukusanyaji taka, wingi wa mbu, na tuisheni kwa watoto wa shule.

    Baadaye leo mchana, Rais Kikwete atafungua Shina la Wakereketwa la Wanedesha Pikipiki la Mbezi Tangi Bovu na kuhutubia mkutano wa kampeni katika Viwanja vya Tanganyika Packers, Kawe.
     
  13. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...presha inapanda, inashuka...
     
  14. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwaka huu kazi ipo, tena kazi kubwa kweli kweli
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni sahihi Dk Slaa kukataa kuahidi ahadi za reja reja, this is too much, kama ahadi zote hizo zipo, zitatekelezwa kwa budget gani wakati budget ya mwaka huu tumekopa kwenye benki? au ana pesa za kutekelezea haya? nimeuliza tu
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    JK hana akili kabisa..yaani hajui nini cha kuongea ...Kilichomfany a kushindwa kushugulikia tatizo la maji ni nini? Huyu mzee ovyo sana huyu sijui tulitoka naye wapi mapaka akawa rais wa hii nchi
     
  17. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nyingine nimezishudia kwenye mapipa ya Takataka(dust bins) mitaani
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika mojawapo ya dalili za kuzidiwa kwa sisiem mwaka huu ni JK kufanyia kampeni Manzese. Sikumbuki ni lini watu wa Manzese walikumbukwa na chama hiki wakati wa kampeni. Ama kweli nimeamini "mfa maji haachi.............". Chadema kazeni budi sisiem pumzi inaendelea kuisha.
     
  19. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mnisamehe jana niliahidi kuwapa maendeleo ya kampeni yaliyonikuta ni makubwa kwani nilifuatwa ndani ya gari yangu na jamaa wana mashati ya kijani siwafahamu kabisa na shushu moja namfahamu wakaniambia niache kutuma hizo habari vinginevyo watanifukuza mkutanoni, walisema chama hakiitaji msaada wangu wa kufanya kampeni na kama natka kufanya hvyo niwasiliane na timu ya Kampeni ya chama
     
Loading...