Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ahudhuria uzinduzi wa kaburi la kifahari la mke wa Bingu Mutharika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by awtu, Dec 29, 2010.

  1. a

    awtu Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wa Malawi, Bingu Mutharika, Ijumaa iliyopita alizindua kaburi la kifahari la aina ya jumba la taj Mahal lililopo India.

    Sherehe hizo zilisusiwa na Makamu wa Raisi wa nchi, Speaker, Wakatoliki na wapinzani.

    JK na rais Banda wa Zambia ndo tu waliokuwepo.

    Swali: Hivi JK hana balozi kule kumtaarifu kuwa hicho si kitu kinachopendwa na wananchi wa kule hivyo si bora kuhudhuria?
    Alafu mbona alienda huko na kurudi kimya kimya?

    Hili mnalionaje?

    Source: Raia Mwema Dec 29- Jan.4 uk 21
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huyu ndugu bwana!sasa yeye anaona ni muhimu sana kuhudhuria uzinduzi wa kaburi badala ya kutulia nyumbani na kushughulikia matatizo yetu.Yaani inavyoonekana huyu bwana hana nia nzuri na nchi hii!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyo ndiyo Mkwere!
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii sasa ni balaaaaaaaaa!!!
     
  5. tama

    tama JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ''Swali: Hivi JK hana balozi kule kumtaarifu kuwa hicho si kitu kinachopendwa na wananchi wa kule hivyo si bora kuhudhuria?
    Alafu mbona alienda huko na kurudi kimya kimya?
    Hili mnalionaje?''


    Kweli huyu rais wetu hafikirii,na sijui washauri wake wanfanya kazi gani!!!!!!!
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Tulipiga kura wenyewe...ndo stahili yetu...
     
  7. v

    vicenttemu Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani anajua kuwa Watz wanamatatizo? Anasaidia wa2 kama ra, el, ym, somaiyah, to mention few! Kula raha, unaongoza Maj...ha yasioweza kuuliza chochote hata uwalaze njaa kwao sawa tu.
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nafikiri kwa sasa anaogopa kwenda Ulaya na USA maana anajua huko waandishi wa habari wanamsubiri.

    Atatembea Africa hadi watakuwa wanamnyima VIZA.

    Huko kwa Wabovu wenzake watakuwa wanamfurahia tu.

    Atarudi huko tena soon maana nchi za Africa siyo nyingi sana.

    Tz hakuna umeme, maji, nk sasa kwa nini abaki hapo Dar? Na lile joto............
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Is this real ??????
    bado sijaamini kama kilichompeleka JK ni hilo kaburi tu tena la mke sio la rais.
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo sifa ya rais wenu. Anakubali jambo kichwakichwa.
     
  11. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mzee Mtazamaji ni kweli kabisa, hata mm nilishangaa nilipoisoma hii habari kwenye gazeti la Raia Mwema leo!! Kweli nilishtushwansana na taarifa hizi (Rais wetu kwenda kuhudhuria uzunduzi wa kaburi la Mke wa Rais wa Malawi, achiliam bali kuwa sherehe zimesusiwa na watu mbalimbali, lakini dhamira ya kwenda kuzindua kaburi alipata wapi?

    Hii inashangaza sana, binafsi sikuipenda hata kidogo hii!! kuna wakati aliwahi kusema wakati alipobanwa kuhusu safari nyingi alisema kuwa kuna safari nyingine ni za muhimu ambazo huwezi kumtuma mwakilishai mfano, Raisi Bush akikualika utafanyaje? ok sasa hata kuzindua kaburi nayo ni safari ya Muhimu?

    Na tena ni nani alilipa gharama za safari (serikali yetu au ni Bingwa Mutharika, au ni pesa zake mwenyewe!!?

    Haya bana safari ndo ilishanza
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda hii ndo respect for the dead?
     
  13. S

    Seacliff Senior Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Anatafuta kujiongezea airmiles kabla muda wake haujaisha. We were warned about him, we knew about him and yet we went ahead and elected him! Maji tumeyavulia si budi kuyaoga.

    And unfortunately kwenye uchaguzi ujao, waTZ watakuwa wamesahau haya yote na wataichagua tena CCM. I wouldn't be surprised kama Mkwere akijaribu kuibadilisha Katiba ili limit ya two terms iondolewe.

    Enjoy the ride for 5 more years!!
     
  14. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 940
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 80
    Mkwere ni mtalii Mwl Nyerere alimshtukia mda mrefu kuwa bado mshamba wa safari na kujirusha
     
  15. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani naomba nisiamini habari hii hata kama ni ya kweli maana ni ajabu inayoweza kuwa kweli
     
  16. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huyo ndio mkwere aka kristofa columbus the traveller. He waz born to travell. Ana enjoy sana maisha ndani ya jet yake ambayo mwandosya alisema bora wananchi wale majani lakini ndege ya rais ininunuliwe. Kula bata mkwere safiri ukitaka hadi mwezini, wanakupenda sana watanzania. Mi simo nisajawahi mchagua hata siku moja.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,238
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    Hajamaliza hata mwaka keshaanza vituko let see
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,238
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    Kwa nini huyo mwanamke kazikwa kwenye kaburi kama hilo????
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Balozi wa Malawi ni Patrick Tsere... Kaka najua wewe ni member hapa... Hebu tujuze... Halafu kwanini wenzetu hela yao ina thamani kubwa kushinda yetu?
     
Loading...