Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete agiza dawa kwa babu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kingdom_man, Mar 16, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inasemakana ya kuwa JK ameagizia dawa kutoka Loliondo kwa Babu kupitia mtumishi wake wa karibu wa Ikulu ampelekee dawa anywe ili ajitibu ugonjwa alionao. Ila Babu amekataa katakata kumpatia dawa mtumishi huyu wa Ikulu kwa masharti kuwa dawa hiyo lazima inywewe hapohapo na mgonjwa mwenyewe...
    Kazi anayo JK!....sijui anataka kujitibu nini mkwere na yeye alishapima ukimwi mnazi mmoja na kukutwa negative!...........
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Anataka kutibu ugonjwa wa kuanguka akiwa majukwaani!!!!

    Tiba
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbona mweshimiwa kafika na dawa kanywa sasa katuma ya nini wakati na familia yake imefika kule sas hiii umeipata wapi
     
  4. Mroojr

    Mroojr Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha kuongea pumba,wakati anaagiza we ulikuwepo?au unajiropokea tu.
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hutaki apone kwani??
    Dah!!! Mambo mengine bwana!!!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,mishpa ya shngo imekutoka kwa ajil ya kumtetea anko wako
     
  7. Mroojr

    Mroojr Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Andika vizuri tuelewe, (mishpa) ndio nini au kikwenu.
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Oooh waisilam msiende dawa ni ya kishetan imeandaliwa na makafiri. Haya sasa jk anataka najua wengi tu watakwenda.
     
Loading...