Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aenda kukagua shamba la mihogo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jul 30, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais Kikwete akiongea na wananchi baada ya kukagua shamba la mihogo katika kijiji cha Nawale wilayani Nanyumbu.
    my take:eek:k kakagua shamba la mihogo.. je mvua isiponyesha na mihogo si itakufa? au atageuka mawingu ghafla mvua inyeshe?
    swala la umeme vipi? anangojea mvua?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    maigizo
     
  3. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br /
    nimekukubali_unaanzisha thread na wewe mwnywe unakuwa wa kwanza kuchangia , Haya !
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    samahani kwa kukukera...mkono mtupu haulambwi changia JF
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Eka tatu za mihogo zinakaguliwa na RAIS! mwe kweli rais kafuliaaaaaaaaa
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    anaingilia kazi za mabwana shamba
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    yeye ni bwana shamba au ni afisa kilimo au ni waziri wa kilimo au mbona sielewi ukaguzi wake umesaidia nini kuleta mvua au mihogo itaota na kuzaa zaidi au ni nini
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nimeamini jamaa ni representative wa nchi yetu na sio rais..
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kudos st Ivuga..
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    hahahaha na zaidi anafanya mambo ya wale wa chini yake ambao walipaswa wafanye
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni raisi wa wote, hana upendeleo, habagui wakulima! Wote kwake wana haki sawa
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mwambie aje kukagua shamba langu la nguruwe, nimeajiri wakwere 15.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    hahahhahhahahh!!! katika siku ambazo nimecheka ni leo..
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ameshindwa kutatua matatizo ya watz huyu mzee,yupoyupo tuu
     
  15. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona sasa anaongea na watoto pamoja na akina mama njemba ziko wapi?
     
  16. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anatafuta support ya wananchi wa vijijini baada ya kuona mjini wameshamshtukia kuwa ni kilaza...... Kazi anayo muhula huu, atakagua mpaka visivyokagulika. Alikuwa anafikiria uongozi ni kuchekacheka tu!!!!
     
  17. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kaona mnalalamika sana safari zake za nje kwahio kaamua kufanya safari za ndani ya nchi kukagua mashamba.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    wewe ndio nyambari nyangwine?
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    jamaa lazima achoke na watanzania mwaka huu.. akienda nje wanalalamika ..akienda kukagua mihogo wanalalamika .. sasa sijui atafanya nini na mwaka huu tunae
     
  20. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Usishangae ukasikia amelibinafsisha rafiki zetu wachina!
     
Loading...