Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aelekea Msoga Bagamoyo kujiweka sawa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 27, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa kaya akiwa na mpenzi mkewe na Said Mwema wanaelekea nyumbani kwao Bagamoyo kwa mapumziko!
    Pamoja na mambo mengine atakwenda kwa KIGAGULA wake aliyemsaidia kufika magogoni ambae yupo umbali wa kama km 1 hivi kutoka msoga!

    Mganga huyo kwa taarifa nilizozinasa toka ktk chanzo changu muhimu ndani ya familia hii zinasema kuwa huyo kigagula amemuita mkuu wa kaya!!

    NB: Nilishindwa kuwapa updates ya kikao cha juzi usiku kutokana na hali ya usalama kuwa ya juu kiasi kwamba hatukuaminiana wenyewe kwa wenyewe!
    Lakini mungu alisimama upande wangu, habari yote ninayo na nitaiweka hapa japo inatisha!!

    UPDATES!

    Msafara umefika salama salimini,yanayoendelea sasa hivi ni kifamilia zaidi lakini nimejipenyeza mpaka mstari wa mbele!
    Kaka yake mkuu wa kaya sasa hivi ndiye msemaji japo kwa sasa hakuna zito zaidi linalojadili ila nitakomaa mpaka mida ya kwenda kwa kigagula wake huyo! Leo lazima nishuhudie yote yanayotendeka! Nyie vuteni subira!!
    Nimeambiwa kuwa huyo kigagula ni bibi!!

    More Updates!!

    Naomba samahani kwa kuchelewa kuwapa yanayojiri hii ilitokana na mazingira niliyokuwa nimekaa!

    Bibi keshafanya mambo,nilichokiona kwa macho yangu ni kuwa bibi amemunywesha kitu kama damu hivi na kumwogesha maji meusi kisha akambadilishia pete ya mkononi na kumpa nyingine!
    Moja ya masharti niliyosikia ni kuwa wakati wa kutoka pale msigeuke nyuma!
    Lakini mimi niligeuka tu nyuma!! Na akasema tusirudi kwa njia ile tuliyoendea ndipo tukapita kimara kule kwa marehem kawawa!
    Kwa sasa msafara usharudi magogoni na ****** anaonekana kujiamini kidogo!

    Kaeni mkao wa kula kuna ishu hatari ya Riz1 najiridhisha kisha niwamwagie hapa!!!!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Amellaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu, amfanyaye kinga ya maisha yake
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jason Bourne....Unatisha!!
    Anyway, lete zile za juzi kwanza!
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145


    HEEE!!! nilidhani baada ya kufa kwa BABA AKE WA HIYARI YAHAYA MAJINI HUSSEIN kumbe ana mwingine? kaenda kucheza mahepe??
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Madawa yapo.Kwa jina la YESU wameshindwa.hatudanganyiki tena.yeye akaoshwe tu.ila DAMU YA YESU INA NGUVU.
     
  6. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ubani maiti ameondoka nao?
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Ajali!ajali!ajali heeee jamani msafara umenusurika kupata ajali hapa maeneo ya wazo kuna daladala imegongwa!!!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Reporting from the front line........ Safi sana, nipo Tgt nimejionea mchezo mzima
     
  9. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwaje akajiliwaze maana tangu aondoke Shekh Yahya pale Magogoni hapakaliki kabisaa
    anataka faraja ****** wa watu maana kila akitazama kila kitu kimemshinda, anasubilia ku resign tuu.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu jamaa si kila siku kapumzika...kwani kuna kazi gani anafanya? Naona bora ungesema kabadilisha kiwanja maana hata pale kwake msoga ni kama 5 star hotel flan
     
  12. M

    Marcossy A.M Verified User

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du lakini inatisha kweli,
    Sina uhakika kama bado yu hai: MBONA MSAFARA WAKE UNA - AMBULANCE, MADAKTARI BINGWA NA HATA GARI LA ZIADA??? Kwa kweli napata wasiwasi mkubwa kama anayetuongoza bado ni yeye, au vinginevyo... Au ye amebaki kupokea jezi za wachezaji wa Marekani tuu Ikulu.?? Akkhh.
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Endeleeni kutujuza vipi hiyo ajali wamesalimika? Msafara umefika salama Msoga?
     
  14. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Akipata ajali mbona tutafanya sikukuu ya lazima kusheherekea nitakunywa mwezi mzima kwa furaha nitakyokuwa nayo.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    tupe data au na wewe umepigwa upovu.
     
  16. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Yeremia 17:5
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Kwa mwendo kasi msafara uliokuwa unatembea nao hilo lawezekana kabisa. Nilikua naelekea tegeta tukasimamishwa kuupisha msafara. Kilichovuta attention yangu ni mwendokasi msafara unaopita nao, na jinsi magari ya msafara yalivokuwa yamesambaa barabarani ni kama vile gari tatu tatu zinatembea sambamba kwa wakat mmoja, kama kwenye sinema hivi.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wiki hii mkulu toka msoga amefanya kazi kubwa sana ya kurudisha ofisini rafiki yake kipenzi david jairo na kisha kumesnd off likizo baada ya mkwara wa bunge.
    Inabidi akajipumzishe msoga ili kujiepusha na rabsha za daslam, akifikiria ni lini, wapi na kwa utaratibu gani jairo atarudi kazini.
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana anapenda sana kwenda msoga bana! Amezidi, kuna cku nimeona msafara saa kumi unatoka msoga, by saa moja usiku ukawa unarudi msago tena. Imagine anatumia morogoro road!

    mkewe alisababisha ajali ruvu juzi kati jamaa moja akafia pale pale na landcruiser yake masikini sijui alikuwa anaenda wapi, alikuwa mwenyewe!
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    yule alimtoa "sadaka"..du jason mkali...lete lete..
     
Loading...