Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Adai Suala la Katiba Mpya ilikuwa ni Mpango wa Serikali.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Amanikwenu, Feb 5, 2011.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je hiyo ni kweli? Maneno haya kayasema leo mjini Dodoma.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Duh, haya bana!
     
  3. n

    niweze JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haha haha haha. Kweli JK kazaliwa kupenda sifa. Kama CCM na serikali yao walitaka Katiba ilikuwa ipitishwe baada ya NEC kumtangaza yeye? au Katiba ya CCM ilikuwa iletwe baada ya Dowans kulipwa? Ujinga mtupu huu..."Sijui kama JK anajua Kazi ya Katiba ni nini"
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  4. M

    Masauni JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raisi mjinga kama huyu sijui kwa nini wananchi wanamuacha tu anasema uongo. Kwa kweli najisikia kichefuchefu sana juu ya dubwana hili.
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usanii nayo ni fani wakubwa. Ni sanaa kwenda mbele!!! Huyo ndo Mr. President bwana......
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    As if....!!!Anaendeleza tu usanii!!!:horn:
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    si ndio maana anaunda tume yeye kwa vile ni mpango wa sirikali! na itakuwa ya sirikali!?
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Anafikiri sisi wooote nchi nzima tunalala,tuishi,tunawaza,tunafikiri na kuamua kama yeye!! hawezi kuwa serious kwa mambo mazito yanayosumbua nchi anacheka hata kwa vitu vinavyokera sana kama Dowans!!! ama kweli mswahili ni mswahili tu
     
  9. d

    danilo silva Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kombani na Werema ilikuwaje wapinge katiba mpya? Hawa sio hiyo serikali yake?
     
  10. A

    Amanikwenu Senior Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umenena.
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :twitch:Jamani wacheni kumzungumzia mwendawazimu Kikwete inaelekea wote hamna cha kusema mpaka mnamzunguzia huyu Fisadi. Tuzungumzieni lini tutaanza revolution ya kumtimua huko Magogoni maana amepageuza sehemu ya kufanyia sherehe na ufisadi. :roll:
     
  12. A

    Amanikwenu Senior Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni muhimu sana tukaendelea kumchambua na kumfikishia ujumbe.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa kila kizuri serikali husema cha sisiem
     
Loading...