Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aanza kukimbiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duduwasha, Oct 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kuna News ya Uhakika kuwa Mkuu wa Wilaya ya Lushoto Bw.Majjid Mwanga kaachia kazi ya U DC na inasemakana atakayeshika hiyo nafasi ni DC wa Korogwe Bwana Mrisho Gambo...

    U DC ni kazi ya kugombanishwa na watu kila siku na hii ni sababu ya mfumo wetu wa kulindana sana hadi mizizi imeota kwa kila idara ya serikali viongozi hawajali kitu hata wakizembea wanalindwa tu sasa hata akiwekwa kiongozi mtiifu naye ataonekana mbaya tu...

    LE MUTUZ nenda kaombe nafasi ya upendeleo kwani mambo ya kuchaguliwa huyawezi
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160


    nini Le Mutuz bana?!

    kuna Cyprian Musiba Junia. ana njaa kali, na amerambwa mkono kwenye chaguzi za ccm, sasa anaweza kutokea huko kwa sababu alikuwa kwenye kambi ya mwana-mfalme.
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mrisho Gambo si ndo yule aliyesema mwanasheria wa wilaya (korogwe) ana degree ya pichu??
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Siamini hii habari si kweli, kwani mkuu wa wilaya ana kazi gani mpaka mtu aachie pesa za bure,gari ya bure, nyumba ya bure na miposho ya bure?
     
  5. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du JF safi, umenikumbusha kitu......huyu ni mtoto wa RIP Elvis Musiba? yule mtu wa TCRA?.....
     
  6. T

    Tabby JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,794
    Likes Received: 1,761
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hakimbii technical party ya kazi, geographical environment wala uhaba wa financial benefits bali anamkimbia mwajiri na social costs za kazi hiyo.
     
  7. Super H

    Super H JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dr kikwete na mimi nipo hapa mkuu usinisahau hako ka post nitakuwa nakusifia kila siku endapo utanichagua ,naomba uni PM
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mbona mkuu wa wilaya ya mbozi alinawa mwaka jana? we utaweza kufanya kazi na mtu wa majungu kama JK?
     
  9. a

    adolay JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Mkuu sina uhakika pia.

    Lakini tuendako ni kugumu sana raia wanafunguja na kuzijuwa haki zao.

    Kuwabanabana na kuwanyima haki zao ilikukidhi matakwa ya chama tawala (CCM) inahitaji uwe dictator na kuwa dictotor

    maana yake uhuai wako upo rehani- kwanini usiachie ngazi kama kuna mashaka? uhai hauna spare na kwanini uishi kwa mashaka.
     
  10. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bro kuwa makini na maneno yako..DC wa Lushoto kaenda HIJA na nafasi yake amekaim DC wa Korogwe:bange:..take it from me..hakuna mtu wa kuachia hii nafasi ya kupiga hela za bure kaka..
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Si kweli, yule alishaambiwa kuna mabadiliko ya ma DC na jina lake halimo. sipendi watu wanafki.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    usolijuwa ni sawa na usiku wa kiza.

    wewe kwa nini usijiulize kwa nini 'jina lake halimo'?
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Apumzike kwa amani
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    TCCIA au TCRA?
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    hili deal....ngoja nikajipendeze kwa ****** haraka....thanx for the useful info.
     
  16. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sababu alikuwa mtu wa kilaji sana.
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Alitaka kuandika TCCIA mkuu
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mbona habari yenyewe haina mshiko hii!
    Sasa Kikwete anakimbiwa vipi hapa?

    Kama anayejiuzulu ni mgonjwa je?
    Mtoa mada hujaeleza ni vipi anayejiuzulu anamkimbia Kikwete, na zaidi ya hapo ulichokiandika ni mwazo yako ambayo hayana mantiki yaoyote na habari au kichwa cha habari.

    Ugreti thinka kaaaazi kwel kwel!!!
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ok, tusubiri tuone.
     
  20. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japo mimi sio maarfu sana ila nilisoma na riziwani.............kwa hiyo kikwete usinisahau kabisaaaa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...