Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Aanza Hujuma Kumzuia Dr. Slaa Asimalizie Kampeni Mbeya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 29, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete aanza hujuma kumzuia Dr. Slaa asimalizie kampeni Mbeya

    Kuna tetesi zimeanza kuvuja toka ndani ya CCM (hapa Dar) na Mkoani Mbeya kuwa wakati Dr. Slaa ameamua kufungia kampeni Mkoani Mbeya, JK ameamuru viongozi wa mkoa na wilaya zote kuzuia mkutano huo. Habari zaidi zinasema kuwa katika mpango huo, anaelekeza kuwa yeye mwenyewe JK, atafungia kampeni zake Mbeya wakati wengi tunajua kuwa atafungia Jangwani.

    Habari hizi bado hazijathibitishwa. Nitaenmdelea kufuatilia na kukufahamisheni. Na kwa wale walioko Mbeya, Tafadhari leteni habari zaidi mkizipata. Hata hivyo, naamini People’s power itashinda.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hata kama JK atataka kufungia kampeni zake Mbeya hakuna kitu kinawazuia wote kuwa huko mbona viwanja ni vingi?
     
  3. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Wote wafungie huko?? Je ikitokea mwingine akavuta wengi kuliko mwenzake si italeta rabsha!!!
     
Loading...