Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Aahidi Bajaj 400

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sn2139, Aug 31, 2010.

  1. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mgombea wa CCM JM Kikwete jana alitoa ahadi ya kutoa bajaj 400 kwa wajawazito huko Chunya ili ziwasaidie kuwawahisha hospitalini mara tu atakapoingia madarakani. Source: Radio Maria
    Sungura
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Aagize na bajaj nyingine kwa ajuili ya kutembelea mawaziri wake kwenye mizunguko yao ya hapa mjini.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nijuavyo Bajaji rough road hazifui dafu,amalize kwanza rami ambayo kwa sasa imesimama kisa mkandarasi hajapewa mkwanja,labda kwa kuwa yuko mbeya mkwanja unaweza ukawekwa sawa
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mgombea Urais kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi(CCM),Jakaya Kikwete ameahidi kutoa pikipiki za miguu mitatu(Bajaj) 400 za wagonjwa(ambulance) kwa nchi nzima na gari moja la Wagonjwa kwaajili ya kituo cha afya cha Mkwajuni ili kuwasafirisha wajawazito katika Wilaya ya Chunya.

    Akizungumza na Wakazi wa Mkwajuni Wilayani hapa wakati wa mkutano wake wa kampeni,Kikwete alisema ahadi hiyo ataitekeleza pindi atakapochaguliwa kurejea kwenye kiti alichonacho hivi sasa.


    Chanzo:Tanzania Daima.

    Mwandishi: Irene Mark.Mbeya.

    My take.

    Bajaj na wajawazito hii kali hata kipindi cha zama za mawe hii isingekubalika.Bado sijamuelewa ana maanisha nini!!1 kazi ipo.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Kazidisha sana ahadi, mwisho tutamsikia akiwaahidi wananchi wa dodoma usafiri wa meli
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    bajaj kwa ajili ya wajawazito? hiko kioja cha mwaka
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mgombea uraisi kwa tiketi ya CCM, amesema kuwa chama chake kimebuni mkakati mzito wa kuwasaidia kina mama wajawazito wanapoenda clinic au kwenda kujifungua. Akihutubia mamia ya wananchi mkoani Mbeya, JK alijitapa kuwa tatizo la usafiri kwa akina mama limefika mwisho kwani atahakikisha kama atachaguliwa tena serikali yake itaagiza pikipiki za miguu mitatu maarufu kama bajaji, 300 (mia tatu) ambazo atazisambaza nchi nzima kwa ajili ya kuhakikisha hakuna mama mjamzito atakayepata shida ya usafiri. JK pia aliahidi kununua gari moja la wagonjwa (ambulance) ambayo ataizawadia hospitali moja huko mbeya ili kusaidia bajaji zitakazokuwa huko.

    Source; Tanzania Daima ya leo...
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani wewe ni leo tu ndo hujamwelewa ? Mbona mwenzio sijawahi kumwelewa na siku hizi nemeamua kunyamaza tu.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nGoja nikatafute mtu anipige mimba nifaidi
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu Mkulu mwaka 2005 alifanyaga kampeini? Alizungumziaga nini tena? Sijui nilikuwa wapi kuzingatia aliyokuwa akiyasema kwenye kampeni zile za mwaka ule maana..... naanza kupatwa na mashaka!!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Angewapa Mawaziri,MaRC,nk hizo Bajaj...:becky:
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mie najiuliza hivi mwaka 2005 alifanyaga kampaini? alikuwa anaongea nini na imekuwaje sasa hivi naona kama anachemka tu? Bajaj kwa wanawake wajawazito?? Mkuu... (Sijui mwaka ule nilikuwa nashangaa sura na tabasamu) ah.
     
  13. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi ni kweli au? mimi naona anaona makazi ya wananchi wengi yapo mbali na hospitali, for that case anataka kurahisisha procees ya kujifungua, mama mjamzito akirushwa na bajaji dk.2 tu kajifungua, manake he cnt be seriouz inakuwaje umpandishe mama mjamzito bajaji.
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Yani wajawazito wanunuliwe bajaji mia tatu, wakati mashangingi ya viongozi yanaagizwa zaidi ya 300 kila mwaka!
     
  15. R

    RACKY Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sio vibaya kwa yeye kutoa ahadi hiyo ila tatizo ni kwamba ikiwa yeye ni kiongozi ambaye yuko madarakani anaomba aongezewe muda wa kuwa madarakani. kama alisha ona kuwa kuna tatizo hilo la upungufu wa viombo vya usafiri kwa wagonjwa hasa mama wajawazito, na akaliwekea ukimia ili kana kwamba atumie tatizo hilo kwa masilahi binafsi, si sahii.
    Mh uwezo unao nguvu unayo tuna omba wezesha sasa ili WATANZANIA wazida kuwa na imani na ahadi
     
  16. b

    bobishimkali Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini? hujui kwamba yapo maeneo ya vijijini wajawazito wanasafirishwa kwa baiskeli.Huoni kwamba bajaji zinaweza zikawasaidia zaidi wajawazito hao kushinda baiskeli wanazotumia? bajaji ni usafiri mzuri na unakubalika kulingana na maeneo husika .
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    "Aisee"
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo ni la kushangaa!!
    kawaida ya mkuu anapokuwa jukwaani macho yake yanakuwa mbelee.
    sasa wakati alipokuwa jukwaani chunya, ghafla bajaji kwa mbaali ikapita ndipo hiyo ahadi ikaja ghafla nayo.
    Hata ingepita treni kwa muda ule angeahidi treni.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tokea ameanza kampeni kuna idadi ya ahadi kama 25 hivi kama sio 30 kujenga viwanja vya ndege, kununua meli, umeme na nyingine nyingi ataweza kweli huyu mkulu
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky::becky: hiyo kali kweli
     
Loading...