Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aagiza misafara yake ya kwenda nje kupunguzwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Feb 3, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    katika magazeti ya leo kuna habari inayosema kikwete aagiza wanaoratibu misafara yake kwenda nje ya nchi kupunguzwa.
    Mytake
    1. Hivi ni kweli alikuwa ajui kuwa misafara yake ni mikubwa?
    2. Kilio cha wananchi kimekuwa yeye kusafiri mara kwa mara nje ya nchi
    3. Je kwa hilo agizo lake litakuwa mwarobaini kwa kilio cha wananchi?
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Msanii tu huyo. Wanaokwenda huko ni rafiki zake, mashoga na mkewe etc kwani kuna mwalimu yeyote katika msafara. Na sidhani kama kweli kasema hivyo, wanamsingizia
     
  3. K

    Kwaito Senior Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK msanii sana! Huu ni mwaka wa 6 madarakan, Leo ndo anashtuka??Wiz mtupu
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tatizo huyu jamaa huwa anagundua kasoro zake too late. Alishindwa nini kutamka haya miaka mitano iliyopita?
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Huwa hasomi magazeti, na kusikia wasemayo watu!!!! ana angalia BBC na kusoma NY Times
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pesa zimekata, Hazina kumekauka, zinazoingia ni ndogo kuliko zinazotoka, uchumi ndo uko bin taabani
     
  7. d

    dkn Senior Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri kama atafanya hivyo angalau miaka 3 aliyobakiza tutafanikiwa kuokoa hela zilikuwa zinapotea kwa misafara mikubwa isiyo na maana. Tunataka katiba mpya itakayo wachukulia hatua viongozi wote kuanzia Rais wakiwa kazini au baada ya muda wao kuisha kwa maamuzi mabovu waliyofanya.
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280

    Hapo kwenye Red, Wanamsingizia ili kupooza joto la migomo. Maana wanajua siku itakuja Madokta wa ukweli watauliza kama hela haipo mbona Mhemishimiwa kila uchao anakwea pipa na wapambe wake. Msafara mmoja unatafuna 300B.
     
  9. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280


    Huyu ni mnafiki tu.....kila kitu anajifanya alikuwa hajuwi.....posho za wabunge alikuwa hajuwi,downs alikuwa hajuwi,Jairo alikuwa hajuwi!

    Kwa miaka sita anasafiri eti ndio Leo anagundua misafara Yake in a watu wengi!!!!!!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata misururu ya mav.8 nayo apunguze
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hatukubari inabidi akatwe hela yake ya kiunua mgongo na ile ya mshahara baada ya kustaafu mpaka zile gharama zirudi,unataka kuniambia alikua hajui kwamba misafara ni mingi? Jeikei anajua sana kucheza akili za watu,mtaalamu sana wa kupima upepo
     
  12. mimimkuu

    mimimkuu Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Too late...angesema hivi 2006 ningemwelewa,amenidisapoint sana, na mbona hii imekuja baada ya Davos?
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata hiyo BBC na NY Times hayasomi kabisa bcs angepata japo habari za kimataifa kidogo tatizo huwa anaangalia wakina 50cents tuu, yeye ni music na movies tuuu!
     
  14. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Swala sio msafara kupunguzwa,safari nje ya nchi zinatosha.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watanzania bwana, maana ya kulalamika safari zake zimezidi ilikuwa nini kama siyo kuzipunguza, kasema zipungue unaanza kujiuliza maswali. Kumbe ulikuwa unalalamikia tatizo ambalo hujui suluhisho lake?. Na hili ndilo tatizo letu. Unatakiwa unapoona tatizo , toa na mapendekezo nini kifanyike kumaliza tatizo. Sasa haya ndiyo madhara ya kulalamika bila kupendekeza suluhisho. Rais kaona kama safari zake ni kero basi zipungue badala ya kutoa comments juu ya hatua zilizochukuliwa unaanza kujiuliza, maana yake unalalamika tena kwa nini ameamua kuzipunguza siyo. Hatutaki watu wa aina hyo humu JF . Una upeo mdogo wa kuelewa, "acha kuchangia mada"
    au ulitaka Rais aseme ziongezwe mara dufu ili ulalamike zaidi manake inaonekana wewe kulalamika ndiyo furaha yako na ni sehemu ya maisha yako na watu watashindwa kukuelewa unafanya hivyo kwa faida ya nani. Tusipo angalia wanasiasa wataliangamiza taifa hili kwa sababu , wale tunaojiita great thinkers sasa tumebadilishwa kuwa daraja la kukebehi kila jema lifanywalo na serikali ili wanasiasa wengine wapate umaarufu. Hiyo dhambi haitaishia hapo akija mwingine kama kiongozo tutaendelea na kuzunguka kwenye duara ili naye aonekane na serikali yake hawafai.
     
  16. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa kilaza sana, yaani safari 322 ndo anakumbuka kuwa msafara wake mkubwa leo, kwanini asingejua akiwa amesafiri safari mbili tu, aache kufanya mambo kwa kuangalia watu wanafanya.
     
  17. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanzania tulilogwa siku tulipompa ****** JK nchi. Nilishawahi kusema huko nyuma, itatuchukua miaka mingi sana kurudi pale tulipokuwa kabla hajaapishwa kuwa rais.

    Kwa nini asiachie ngazi na ni dhahiri nchi imemshinda??
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Why bbc? kilaza namba moja nadhani ni wewe.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na vipi asingesema kabisa? nimegundua kumbe humu JF mnafurahishwa sana na fedheha dhidi ya Serikali. lolote linalohusu serikali kuchukua hatua mnaona kama linawakosesha cha kusema. Dhana ya kpuuzi hiyo. Ina maana humu kumbe tuko kwa ajili ya majungu tu siyo kurekebisha. Kama Rais ametamka hiyo, anastahili pongeli kwani ameonesha kujali.
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    usalama wa taifa wangekuwa wanampelekea kila kitu ambacho wananchi tunakisema mitaani naona jamaa angekuwa mnyonge sana; inavyoonekana hata wao washamchoka wapo wapo tu kulinda ajira zao.
     
Loading...