Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aacha gumzo Muleba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutabora, Jul 23, 2011.

  1. M

    Mutabora Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Muda mfupi uliopita rais Jakaya Kikwete amehudhuria mazishi ya Mbunge wa kwanza wa Muleba David Bakanyoma Zimbihile(80) katika mtaa wa Bugombe kata ya Muleba akiwa na My wife wake.Kinachojadiliwa hapa Muleba ni kuondoka kimya kimya bila kuzungumza chochote juu ya huyo mpigania uhuru.

    Wengine hapa nilipo wanabishana, eti JK alionekana kuwa na mawazo mengi hasa anapofikilia WaTz wanavyoteswa na mgawo wa umeme
     
  2. M

    Mutabora Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sorry hii sio tetesi.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hana cha kuzungumza. Ameshazungumza yote na hayajatimia. Ameshachoka kuwadanganya wananchi wake. Rip mmbunge wa zamani.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Afadhali hajazungumza
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ''Tehe! Tehe! Tehe! Nikizungumza mwanikosoa, nikaka kimya nimeishiwa. Oooh miye najuta kuwekwa na nec.''
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mlikuwa mnataka ahadi mpyaaaa? maana jamaa kila akizungumza anadanganya wananchi kwa ahadi hewa tuuuu
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa mlitaka mzee wa wa2 azungumze nin hapo msibani wajamen?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    huyu rais mbona anapenda sana kwenda kwenye mazishi?
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahaaah Ndio iliyobaki Ivuga ! Hana analowaza, ni sherehe na misiba.
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna sababu kibao kwanini JK ameshindwa kufanya hivyo nazo ni hizi zifuatazo:
    1. Muleba alishiundwa vibaya sana kwenye uchaguzi uliopita vituo vyote. Hii imamuumasana kwakuwa JK ni mtu wa Visa ile mbaya na hasamehi ikibidi kuwa hivyo
    2. Ana msongo wa mawazo kwa kuwa sasa amelemewa na mzigo wa mbinu zake za KIMTANDAO ambazo hazina deals kwa makundi yanayokulana sasa,
    3. kuhusu MGAO WA UMEME JK analijua tatizo hana la kusema. Anaona aibu kwakuwa lazima atakuwa anajua kitu kuhusu Wizara ya Ngereja na Jairo na ama amehusika. Alafu amesikika BBC akisema yeye si Mungu kuiambia mvua inyeshe. AIBU kubwa hiyo
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    ili kwavile mnamchukia msimsuse kwenye msiba wake,
     
  12. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kabila la Wakwere,shughuli zao zinajulikana...KUUZA MAYAI&KUKU!!
    Sasa huyu ndo wakwanza kufanya kazi ambayo iko nje ya uwezo wako,na tunayaona madhara yake!!
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, this is too much. Asingeenda, mngeuliza kama JK hathamini mchango wa huyu mpigania uhuru. Jamani tujadili issue nyeti zinazolihusu taifa, haya mengine ambayo ni more social tuachane nayo. Zaidi ya yote sisi hatujui uhusiano wa ndani uliopo kati ya JK na marehemu au ndugu wa karibu wa marehemu. Huku kwenye matatizo tumwache ashiriki nasi. Tusibeze kila jambo!!
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mwambieni asikose ktk mazishi yangu mwisho wa mwaka huu tafadhali bandugu...!
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Hamia mwembe chai uone kama atakosa.
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Anawaza namna ya kumtosa rafikie Jairo
     
  17. C

    Calist Senior Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa alikwenda huko kuonekana tu, vip Mc hakumpa nafasi ya kuongea hata kuwasalimia tu?
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Bahati mbaya yule mwandishi aliyemtembea jana Muhimbili amefariki (RIP)
     
  19. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    angesema hata msiba oyeeeee si ndio za wanasiasa kwa jinsi anavyopenda kutoa ahadi, angeweza hata kuahidi ongezeko la misiba lol
     
  20. Abigree

    Abigree Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    very sory tz
     
Loading...