Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, 2010 Kuna Kituo Kaloleni..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, Mar 12, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...ulipata kura 4 kati ya 2000+! This should tell you something! No wonder unatumia nguvu kutawala maana unajua kuwa uliwekwa na NEC na sio kwa kura halali.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,152
    Likes Received: 1,400
    Trophy Points: 280
    kwa nini unaandika post kana kwamba kila mtu yupo kichwani kwako na kujua unachofikiria! kwa nini usiandike maana yako kwa weledi kichwa cha habari kiungana na habari yenyewe na kuwe na mwanya wa kujadili, sasa hii thread yako imekaa tangazo si tangazo, agizo si agizo lalamiko si lalamiko halieleweki,. wahusika wawe wanachuja na kutupa kapuni thread za aina hii!!
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama hukuelewa ni kwa kuwa wewe ni kilaza. Na hilo si kosa langu, it is your own loss!
     
  4. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kata ya Rasi
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu umemnyima mtu usingizi! Hapo slipped anajiuliza namna ya kufikisha ujumbe kwa namna itakayokubalika!
     
Loading...