Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwangua anga cha kisasa kijijini

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Mar 8, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maisha bora kwa kila mtanzania
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Hii ni aina ya nyumba zinazojengwa kwao na akina January Makamba
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walah hunilazi gholofani!
     
  6. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes! Cha kufa mtu tena. Afadhali kulala hapa kuliko kwa mnyamani.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huu ni ubunifu wa hali ya juu baada ya maisha kuwa magumu, mtanzania wa kawaida kaamua nae autulize moyo wake kwa kuwa na kaghorofa ka udongo.Kazi ipo.
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo kitu ipo stable???
     
  9. J

    J 20A Senior Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora ata ulale gorofani huko chini ndio hakufai kabisa
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii picha nimeiona zaidi ya mara 100000 X 10^100000000
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,613
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Picha ya siku nyingine sana,ila umeipa jina lingine.
    Sass nakuuliza CS anga gani imekwanguliwa hapo wakati hata hiyo migomba inakwangua Hilo anga kwa owe da mbele
     
  12. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    haaaa!!
    Kumbe ndio new york hiii...aseeeeee??!!
     
  13. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vijijini wamo.
     
  14. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimi ndiyo nimeiona leo tu na imenisisimua
     
  15. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45

    Precisely
     
Loading...